พัดลมเบา

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย noum_ek00, 12 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noum_ek00

noum_ek00 New Member Member

45
    1
    0
    พัดลมเบามากคอมแอร์ของตาโตมีใครแปลงพัดลมใส่ในแผงคอยร้อนบ้างครับมีรูปมาให้ดูด้วยครับเอาของเดิมมาใสแล้วมันยังเบาหรือต้องทำ:cool:อย่างไรครับ :-X

2. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    มือสองญี่ปุ่นครับ มอเตอร์มันใหญ่กว่าของเดิมบ้านเรา

ประมาญ 300 400

3. Sam_EK

Sam_EK New Member Member

22
    0
    0
    ดีครับ ความรู้ดีมาก แอร์ผมเหมือนกันเหมือนกับจะระบายไม่ออก ต้องลองเปลี่ยนพัดลมดูแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้