ขอนอกเรื่องซักกระทู้นะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย joebigbox#037, 5 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joebigbox#037

joebigbox#037 New Member Moderator

334
    63
    0
    หาบ้านให้น้องแมวอยู่นะครับ บังเอิญไปเจออยู่ที่ใต้ทางด่วนตรงเมืองทองน่ะครับ เห็นแล้วน่าสงสารมาก ถ้าปล่อยไว้คงไม่รอดแน่ๆ และผมก็ไม่สามารถเลี้ยงไว้เองได้จริงๆครับ ลองพยายามแล้วไมาสามารถจริงๆ พี่น้องใน nv club ใครสนใจอยากรับไปดูแลหรือว่า พอจะทราบว่าใครที่ต้องการลูกแมวบ้าง รบกวนติดต่อผมด้วยนะครับ

0814863777 โจ้ครับ ขอบคุณมากๆๆๆครับ

2. joebigbox#037

joebigbox#037 New Member Moderator

334
    63
    0
    ตัวสีดำตั้งชื่อว่า คัมรี่ครับ สีขาวชื่อ ไฮบริด เพราะว่าไปเจอตอนไปถ่ายบล็อคช็อทรถ คัมรี่ไฮบริดตัวใหม่ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 กันยายน 2009
  3. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
    น่ารักมากครับ ขอให้หาบ้านได้ไวไวครับ

ปล. ผมเคยรับมาเลี้ยงตัวนึงจากพันทิบ ทุกวันนี้ก็ยังอยู่ด้วยกัน แนะนำว่าถ้าหาไมไ่ด้ ให้ไปโพสในห้องแมวพันทิบ ครับ ไม่น่าจะนาน น่ารักขนาดนี้ด้วย

4. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...ตามคุณนาวครับ...
    ...ตอนนี้ที่บ้านก็เก็บมาเลี้ยงอยู่ตัวนึงแล้วครับ ชื่อ"น้องขวิด" เพราะเจออยู่ข้างทางเข้าไปจับ
    ...มันไม่หนี แต่กลับเอาหัวมาขวิดๆ ที่มือแทน เลยเอามาขวิดต่อที่บ้าน...ครับ...

5. SUPER...SUB...!

SUPER...SUB...! New Member Member

571
    13
    0
    น่ารัก น่าสงสาร.......แต่ว่าต้องเลี้ยงตัวเองก่อนนะ อิอิ..........

6. ขอให้ได้บ้านไว...ไว...นะ...
    อยากเลี้ยงอ่ะครับ...แต่แฟนแพ้ขนแมวอ่ะ...

7. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    สวยนะ..ขอให้ได้บ้านใหม่เร็วๆนะ
    ใครที่สะดวกก็รับไปเลี้ยงดูด้วยนะครับ

8. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    เอาใจช่วยครับ

9. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    อยากได้แต่ไม่มีพื้นที่เลี้ยงครับ

10. sayon

sayon Member Member

607
    11
    18
    เอาไปให้ท่านเล็กดิ..คับ..

11. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    น้องเจนเข้ามาดูเร็ว

12. mr_janes

mr_janes New Member Member

352
    31
    0
    เลี้ยงอยู่แล้วอ่ะ

เต็มบ้านแล้ว

ลองเอาไปโพสในพันทิพ

ห้อง จตุจักร ดูคับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้