ใครรู้จักร้านที่รับสั่งล้อรบกวนหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย NuNgZ@, 25 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NuNgZ@

NuNgZ@ New Member VIP

11
    0
    0
    รบกวนขอเบอร์ร้าน(ที่อยู่ด้วยก็ดีครับ)ที่เค้ารับสั่งล้อหน่อยครับ พอดีล้อมันแตกไปหนึ่งวงเอาไปซ่อมแล้วมันก็ไม่ดีแล้วเลยอยากจะสั่งใหม่
    จะเป็นร้านที่ขายมือหนึ่งหรือมือสองก็ได้นะครับ หรือใครพอมีเบาะแสว่าที่ไหนมีขายก็บอกได้นะครับ
    ล้อของผมเป็นล้อ volk te37x ขอบ16 off-38(ตามรูปอะครับ) ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกความช่วยเหลือครับ:cool:

2. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ถ้าจะซื้อ 1 วง มือสองคงไม่ต้องหาหรอกครับ คงไม่มีใครแยกขาย ต้องเบิกใหม่อย่างเดียว
    ของใหม่สั่งได้ที่ N Sport Shop ติดต่อคุณนุช ได้เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้