อยากเครมประกันไฟหน้าอันไหม่จะได้ไหม

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย chutjane, 27 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    อยาเครมประกันไฟหน้าอันไหม่จะได้ไหม
    ไฟมันเหลืองแล้ว ไม่อยากล้างแล้วอะครับ
    มีประกันชั้น 1 อยู่ ไม่รู้จะทำอย่างไรดี
    ประกันของสินทรัพย์
    ยังไม่มีใบเครม ไม่รู้ว่าอู่ที่ไหนรับทำเรื่องเครมให้บ้าง
    หรือว่ามีวิธีการใดที่จะเครมได้ครับ
    กรมทรรภ์ 52

2. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0

ทำให้แตกแล้ว เครมประกันข้างนึง

ส่วนอีกข้างนึกซื้อเองครับ

3. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    ถ้าเราจะเคลมเราต้องทำให้มันแตกและต้องดูบาดแผลให้สอดคล้องกันด้วย
    ส่วน ก/ธ ปี 52 ไม่ต้องกังวลครับเนื่องจากมันแตกไม่ใช่แผลขีดข่วนจึงไม่ต้องเสียเหตุการละ 1000 บ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้