ช่วยแนะนำร้านซ่อมช่วงล่าง

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย Nath, 12 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nath

Nath New Member Member

43
    0
    0
    ทำ gen 6
    ช่วยแนะนำร้านซ่อมช่วงล่าง แถว รามอินทรา ลาดพร้าว โชคชัย4

2. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    เป็นไงบ้างครับพี่นัท ไปทำมายัง? :D

3. Nath

Nath New Member Member

43
    0
    0
    ไปทำมาแล้วครับ อั้ม โดยรวมก็ประมาณ 80-85 % ตัวที่ร้านลูกหมากทำได้ จัดการเปลี่ยนหมดแล้ว แต่ยังมีบางอย่างที่ต้องเบิกอะไหล่ เช่นยางหัวโชค และ ช่วงล่างบางชิ้น
    มีใครอยากขายแพหลัง บ้างไหม?

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

4. Armytk

Armytk New Member Member

87
    1
    0
    ตกลงทำมาเท่าไหร่คับพี่
    ทำนานป่าวคับ
    รบกวนทิ้งเบอร์ร้านไว้ให้หน่อยนะคับ ไว้ว่างๆ จาได้เอารถไปทำบ้างคับ
    :sad:

5. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    ชื่อร้าน บางหว้าลูกหมากครับ

อยู่แถวเส้นถนนเพชรเกษม แถวๆ ม สยามครับ

แถวๆศาสเจ้าพ่อเสือครับ !

เบอร์ 02-4572160 ครับ
    :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้