พาวเวอร์พวงมาลัย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย BOSSAPP, 10 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOSSAPP

BOSSAPP New Member Member

179
    1
    0
    รถผมน้ำมันพาวเวอร์รั่ว ถามช่างแล้ว ช่างบอกว่าต้องเปลี่ยนแลค ทั้งแกน ไม่ทราบว่าราคาเท่าไรครับ
    ผมได้ราคามา 3000 บาท ไม่ทราบว่าแพงไปหรือป่าวครับ

2. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    ราคาประมาณนั้นครับ + - ขึ้นอยู่กับการต่อรองกันครับ

3. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    เปลี่ยนเฉพาะแรค 3000 รวมค่าของ ค่าแรงด้วยรึป่าว แต่ถึงรวมค่าแรงแล้วก็ยังแพงไปหน่อยนะครับ :)

4. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    เฉพาะแรคราคาประมาณ 1500-1800 ครับ เชียงกงกิ๊ปๆ

5. BOSSAPP

BOSSAPP New Member Member

179
    1
    0
    ผมหาเชียงกงที่ กาญจนบุรีแล้วมันไม่มีอ่ะครับ ไปได้ที่สุพรรณ ตัดตั้งพร้อม ตั้งศูนย์ใหม่ ค่าแรง ด้วย ถ้าวิ่งหากลัวจะหมดเยอะกว่านี้อ่ะดิคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้