ยางแท่นเครื่อง sr18

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย นวมินทร์74, 24 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นวมินทร์74

นวมินทร์74 New Member Member

48
    0
    0
    รบกวนใครเคยไปทํามาแล้วแจ้งสถานที่ทําด้วยครับ
    อ่านจากกระทู้เก่าคุณโต้โต้เคยไปทำร้านไหนรบกวนแจ้งด้วย ขอบคุณมาก

2. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    ผมไปทำร้านที่นครสววรค์อ่ะครับ พอดีตอนนั้นทำงานอยู่ที่นั่นพอดี ช่างเค้าสั่งอะไหล่ให้ได้อ่ะ ตัวใหญ่ 3 ตัว 800 กว่า กับ 500กว่า มั้ง แล้วก็ ตัวเล็ก 4 ตัวไว้รองที่คานล่างใต้เครื่อง ตัวละ 300 กว่ามั้ง ไม่แน่ใจ ทำแล้วเงียบกริบเลย เครื่องไม่สั่นอ่ะ ผมว่าใน กทม น่าจะมีนะ คงไม่น่าจะหายากมั้ง

3. nuapnbkk

nuapnbkk New Member Member

29
    0
    0
    ถ้าทุ่นน้อยก้อไปอัดยางใหม่ แต่ถ้าทุ่นเยอะซื้อเปลี่ยนเลยดีก่าของแท้ ที่วรจักร ราคารวมเปลี่ยนก้อ 5,000 ก่าๆ

แต่ถ้าอัดก้อ 2,000 ก่าๆ

4. นวมินทร์74

นวมินทร์74 New Member Member

48
    0
    0
    ขอบคุณครับ ผมไปได้ของมือสองมาแล้วครับโดนค่าของไป 1300+ค่าแรง 300 ดีขี้นมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้