สร้างชื่อ...ให้ club si มาคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย FClongkong, 27 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    เมื่อวานผมไปสร้างชื่อให้ club si มาอ่ะคับ
    โดยการเป็นนักฟุตบอลคนเดียวในการปะทะกันระหว่าง club aveo VS club proton

ผมเล่นให้ club aveo เป็นกองหลัง ผลที่ได้ แพ้ยับคับพี่น้อง ฮือๆๆ:cry:

2. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0
    ไปส่องหญิงแน่นอนพี่เรา เงี้ยแหละ ไปไม่ชวนก็แพ้ไปตามระเบียบ ถ้าชวนคนอื่นไปคงชนะไปแล้ว 5555

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    รู้สึกช่วงนี้กระแส เตะบอลมาแรง ยังไงขอเอาใจช่วยนะครับ
    ผมเอากระทู้ ชวนเพื่อน Si ไปเตะบอล ไปปักหมุดให้แล้วนะ ลองๆหาสมาชิกกันดูครับ

4. FClongkong

237
    1
    0
    ขอบคุณคับพี่กอล์ฟ ขำขำอ่ะคับพี่ เตะบ่อยก็ไมไหว

แต่ขอบอก aveo club สาวๆน่ารักเต็มเลย ใครสนใจไปกระชับมิตรบอกผมได้เลย อิอิ:D

5. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    55555555 ไปมะชวนๆๆๆๆๆๆ อยากไปจิงๆ เหนบอกน่ารัก สวยเยอะๆ ยิ่งแหล่มเรยๆๆๆๆๆๆๆ

6. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    แหม เบส ให้มานพ้นเรื่องพวกนี้มั่งเหอะ ( ทำตัวเป็นคนดี ) จิงๆมานก็ไม่ช่ายตัวตนของพี่เลยนะเนี่ย

7. bestza

2,475
    13
    0
    5555555555555++ แหมก้ต้องมีบ้างเนอะพี่ชายๆๆๆ

ฮ่าๆ แล้วตัวตนของพี่ชายคนนี้เปนยังไงน๊าๆ

แต่เบสว่าเบสรุ้แล้วน๊า เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

8. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    แล้วมาคุย ให้ได้แบบ ก๊อด ก่อน แล้วค่อยคุย อิอิ

9. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0
    ^
    ^
    ^
    น่านนนนน โดนเลยเจ้าเบสซ่าของเรา

10. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    ฮ่าๆๆ เอาน่าบอลแพ้คนไม่แพ้ อิอิ:D

11. bestza

2,475
    13
    0
    เชอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น้องคนดี มะมีภาพเสียๆๆ เร้ย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

12. FClongkong

237
    1
    0
    คราวหน้าแพ้อีก ผมตามคุณโจ้มาเลยนะ......ยำยำ:cool::cool: อิอิ

13. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0

งอล ไม่มีชวน หุหุ

โจ้ เขาไป อยู่ สวีเดน แว้ว เม้า ตีตั๋วให้ โจ้ กลับมาด้วย นะ อิอิ

บอกแล้วนะว่าแพ้แล้วจะ ตาม โจ้มา

14. Sub-zero

Sub-zero New Member Member

103
    0
    0
    เด๋ววันนี้ ผมจะไป กระชับกับ ทาง altis club จะสร้างชื่อให้ได้เหมือนกันนะครับ

แล้วจะ ส่อง ญ club altis มาเผื่อด้วยครับ อิอิ:cool:

15. FClongkong

237
    1
    0
    จ๊ากงั้นเรียก ฮึ่มมาแทน :D:D ลากพวกสุขาสามมาด้วย

16. FClongkong

237
    1
    0
    ดีคลับคุณ เอก เด่วผมพร้อมจาไปสร้างชื่อด้วยคับ :D:D

17. THACHAPAPHAT

THACHAPAPHAT New Member Member

167
    0
    0
    ผมสนใจครับ แตะแถวๆใหนครับ

18. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    -
    ถูกอย่างที่ พีช ว่าไปคับ ฮิ้ว ฮิ้ว (อ๊อดๆ จั๊กกริ๊งแกร๊ดๆ):D :D
    -
    ปล.บ้านใกล้กันแท้ๆอยู่วัชรพล ไม่ชวนไปแตะด้วยเลย เลยแพ้สะงั้น :D :D

19. bestza

2,475
    13
    0
    อยากไปมั่ง นู๋อยากไปมั่งๆๆ มะอยากไปเตะบอล นู๋จาไปดูสาวๆๆ คลับอื่นๆๆ โฮ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

20. FClongkong

237
    1
    0
    ง่า กีฬา กีฬา คือยาวิเศษ ฮ้าไฮ้ กีฬา กีฬา เป็นยาวิเศษ แก้กองกิเลส ทำลิงให้เป็นคน ผลของการฝึกตน เล่นกีฬาใต้ร่ม ตะละล่า ... ง่า

เล่นกีฬาเพื่อสุขภาพคับม่ายช่ายไปดูสาวๆ......จิ๊ง

21. bestza

2,475
    13
    0
    ถูกเลยๆๆๆๆ ถ้าเบสไปด้วยนะ จะไม่เหลียวตามองสาว เด็ดขาด

เบสจาตั้งใจเล่นแต่ฟุตบอล งับป๋มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้