Racing UnderGround Runstop Gymkhana สนามที่3มาแล้ว

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย MIXMAN, 18 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MIXMAN

MIXMAN New Member Member

89
    1
    0
    ขอแก้ไขเป็นวันอาทิตย์นะครับ เนื่องจากทางสถานที่มีกิจกรรมในวันเสาร์ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 สิงหาคม 2009
  2. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    มาแว้วครับ มารายงานตัวคนแรกเลย ....

ฺB16A ลงรุ่น R2 หรอครับ แล้วเครื่อง D15B ล่ะลงรุ่นไหน สามารถแบกข้ามรุ่นได้ป่าวครับ

3. balloon.com

687
    4
    0
    มาแว้วครับ มารายงานตัวคนแรกเลย :D:D:D

ฺB16A ลงรุ่น R2 หรอครับ แล้วเครื่อง D15B ล่ะลงรุ่นไหน สามารถแบกข้ามรุ่นได้ป่าวครับ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

4. JOHN_VTEC

JOHN_VTEC New Member Member

475
    7
    0
    น่าสนใจครับ

5. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ใกล้วันแล้วครับ เตรียมรถกันรึยังงงง

6. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    พี่อ๋อง มียางให้ผมยืมป่าวค๊าบบบ อยากวิ่ง แหะๆๆๆๆๆ

7. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    พี่บอลแหมจะลงทุกรุ่นอีกแว้วอะ.....สงสารน้องบ้างเหอะรถก็เสียเปรียบแล้ว

8. kkao

kkao New Member Member

75
    0
    0
    แล้ว จะ แวะ ไป ชม หนอ ครับ 8)

9. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    งานดีๆ สนุกๆ ที่สำคัญ ไม่แพง ไปกันเยอะๆนะครัป

10. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ไปด้วยคน

11. winnagaretto

winnagaretto New Member Member

27
    0
    0
    ไปแน่นอนครับ แล้วสนามนี้มี twin track หรือเปล่าครับ :p

12. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

3,000
    12
    0
    เด๋วไปหายืมรถเอาที่สนามแล้วกัน ไปๆๆ:D:D

13. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    จะหาโช๊คทันป่าวเนี่ย

14. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    อิอิ

อยากกินเตี๋ยววววว

15. balloon.com

687
    4
    0
    ป่าวถามดู พอดีมีรุ่นน้องมันขับ D15B จะเอารถมันวิ่งกะว่าจะไม่เอารถตัวเองไปไง ก็เลยถามว่าแบกรุ่นได้มั้ย แค่นั้น :D:D:D

16. chai import

2,241
    167
    0
    จัดมาเลย อ๋อง เอาพิตตี้มาด้วยนะสอง สาม คน แบบว่ายืนหน้าร้าน เรียกลูกค้า
    มีหวังเกิดแน่ เอิ๊กๆๆๆ :D:D:D

17. balloon.com

687
    4
    0
    สาธุ... อย่ามีแบบยิงตรงยาวๆ แล้วเบรคเลยนะ กลัว sensor กระจาย เสียว...

18. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ต้องคอยดู

คอยติดตามลายสนามได้ครับ ไม่เสียวเท่าไหร่ แต่สนุกครับ มีทั้งช้าและเร็ว สลับกันครับ

19. Thep Modify

174
    0
    0
    น่านดิ กัวๆ งวดที่แล้วรอบสุดท้ายเบรคซะเป๋เลย เหอๆๆๆ

พี่บอล เทพเจาะท่อไอเสียมาแล้วนะคับพี่ รบกวนพี่บอลช่วยเช็ค AF หน่อยนะคับพี่

20. balloon.com

687
    4
    0
    มาเลยครับพี่น้อง....:D:D:D

21. balloon.com

687
    4
    0
    มากันเยอะๆ ครับมาร่วมสนุกด้วยกัน :):):)

สนามนี้น่าจะมันส์ เพราะไม่ชนกับงานอะไรเลยใน กทม.

จะเจอนักแข่งรุ่นเก๋า อาทิเช่น ปอม อิสระ , เทพวา วิทวัส , โป๊ย Carper , เบียร์ ภคดนัย , ต้น เรวดี และนักแข่งท่านอื่นอีกมากมาย :eek::eek::eek:

ปล.ที่พูดมาจะมีใครมามั้ยเนี่ย :D:D:D

22. Thep Modify

174
    0
    0
    ฉานอยากวิ่งด้วยยยยยย จะหายางทันมั๊ยเนี่ย ปั่นๆๆๆ

23. MIXMAN

MIXMAN New Member Member

89
    1
    0
    เป็นวันอาทิตย์แล้วนะครับ เนื่องจากวันเสาร์ทางสถานที่มีตลาดนัดครับ

24. Marky

Marky New Member Moderator

1,824
    12
    0
    :D ... เอ้า งาน ตรง กับ Drift ซ่ะ งั้น อด เลย ... เฮ้อ

ไว สนาม หน้า ก็ แล้ว กัน คับ.

25. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ตกลงเป็นวันอาทิตย์แล้วนะ

ตามนั้นคร๊าบ

26. balloon.com

687
    4
    0
    รับทราบ....

27. chai import

2,241
    167
    0
    อ่าเสียดาย ไปไม่ได้เสียแล้ว อดเลย อยากไปลองบ้างจังไม่เคยเล่นเลย

28. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ไปด้วยคนคับ......................แล้วเจอกันในสนามนะคับ....อิอิว่างๆ

29. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ถ้าไม่ติดอะไรจะไปขำๆด้วยคับ
    :D
    [email protected]

30. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    รถจาเสร็จทันไหมเนีย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้