กระทู้นี้สำหรับชาวหงษ์แดง

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย jasma_arm, 18 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    และแล้วก้อผ่านนัดเปิดฤดูกาลกันไปแล้วนะคับพี่น้อง

ทีมใหญ่ยิ้มแฉ่งกันถ้วนหน้า:D:D:D

ก้อคงมีแต่จอมแป๊กเจ้าเก่านะคับ ที่ประเดิมโดนไก่จิกไปแล้ว

หงษ์แดงก้อยังคงเสมอต้นเสมอปลายในการทำให้แฟนๆผิดหวังนะครับ:D:D:D

ก้อ ไม่รู้ว่าชาวคลับเราเปงสาวกทีมไหนกันมั่ง สำหรับท่านที่เปงสาวกหงษ์ก้อคงต้องขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ(ฮาตรึม)

ปล. อันนี้แอบแซวนะครับ ยังไงก้อยังรักชาวคลับทุกคนนะคับ แต่ผมแค่แอบสะใจนิสนึง

ผีแดง ผีแดง ผีแดง ผีแดง รูนีย์ โอ้วเยสสสสสสส

2. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    -*- สะใจกันจิงนะ

3. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0
  4. jasma_arm

277
    1
    0

นิสนึงคับน้องชิ้ว

บอร์ดเราจะได้ไม่เงียบ ก้อมีกระทู้เรื่องบอลกันมั่ง

จะได้เอาไว้ถากถางจิกกัด และ ร่วมแบ่งปันความเสียว เอ้ย สะใจกันคับ

ปล ทีคัยทีมันหละคับแต่ตานี้ที่พี่ก่อนอะ เอิ๊กๆๆๆๆ

5. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0
  6. Chew_Chew

471
    1
    0
    นัดหน้าขออวยพรให้ รูน ทำประตูอีกนัด

ปล. แต่ข้างตัวเองนะ อิอิ

7. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    ฟอร์มทีมเต็งเริ่มออกแว้ววววววววววว 4-0 อิอิ ใช่ป่ะชิ้ว:D the kop เหมือนกานนน :D

8. Chew_Chew

471
    1
    0
    อ่ะแน่นอน ให้หัวเราะไปก่อน ได้หัวเราะคืนทันทีเลยอ่ะ สะจายยยยย

แถมๆๆๆ ผีโดน เบนลีย์หลอนซะด้วยสิ อิอิ

9. jasma_arm

277
    1
    0
    เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ

มีเรื่องเลย

นัดนี้ไม่มีไรแก้ตัวคับ

แอบเซงเองเหมือนกัน นัดหน้าว่ากันใหม่จร้า

ผลัดกัน คิคิคิ

10. jasma_arm

277
    1
    0
    5-0 5-0 5-0 5-0 5-0

ฟอร์มเทพคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

11. jasma_arm

277
    1
    0
    เอาจนได้ เอิ๊กๆๆๆๆ

หงษ์ปีกหักคาบ้านอีกแว๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โอ้วเยส วิลล่าๆๆๆๆๆๆๆ 3-1

บอลแมชนี้มันสนุกจิงๆๆ

12. Chew_Chew

471
    1
    0
    T T ว่าแล้ว ปีนี้หงส์มันยังไงๆอยู่อ่ะ การเงินก็ไม่ดี แถมในสนามก็ผีเข้าผีออกอีก T T

13. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    หง ขาดอลอนโซ่
    ผี ขาดโรนัลโด

แต่ ปืนโตเรามีเชส!!

หึ หึหึ
    งั้น ๆ แหละงับ ผี หง
    กร้าก ๆๆๆ

14. jasma_arm

277
    1
    0
    แหม มาโอลแทรฟฟอร์ดไม่มีเชสอ่าส์

โดนเหมือนกันนะจ๊ะ

ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้