meeting @ to sit

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Hello_party, 23 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hello_party

Hello_party New Member Member

220
    1
    0
    เอารูปมาลงให้ดูค่ะ ใครเป็นใครดูกันเอาเองเน้อ

2. adda_black

adda_black New Member Member

48
    0
    0
  3. Hello_party

220
    1
    0
  4. Hello_party

220
    1
    0
  5. Hello_party

220
    1
    0
  6. Hello_party

220
    1
    0
    มาถึงไม่นาน ก็ดันมาเจอฝนฟ้าคะนอง
    อุปสรรคที่ไม่สามารถหลีกเลี่ยงได้ แต่ก็เป็น
    ความทรงจำที่ดีไปอีกแบบ เนอะๆๆๆๆ
    อย่าลืม กลับไปกินยากันบ้างนะจ๊ะ
    ^^

7. Hello_party

220
    1
    0
  8. Hello_party

220
    1
    0
    รูปสุดท้ายแล้วน๊า ยังไงรอดูของวาต่อนะคะ

ความรู้สึกต่อการไปมีตติ้งครั้งนี้ :
    ทุกคนให้ความเป็นกันเองดีค่ะ คุยสนุกสนานแบบพี่แบบน้อง
    ประทับใจมากๆค่ะ ไว้มีตติ้งเดือนหน้าเจอกันอีกนะคะ
    ใครไม่ได้ไปครั้งนี้ ไม่เป็นไร ครั้งหน้าไปเจอกันนะคะ
    ^^

แล้วมีใครแก่กว่าเราบ้างเนี่ย....อิๆ

9. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    โหยยยยยยยยยยย เสียดาย อดไป ติดงานอะคับ เดี๋ยวรอซ่อมแอร์เสร็จงานหน้าจะไปแน่นอน แต่ฝนก็ตกแรงไม่หยุดซักทีอะเนาะ

10. knifez

knifez Member Member

126
    0
    16
    รู้สึกอยากไป แต่ไม่กล้า :)

11. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ได้แต่แอบดูอยู่ไกลๆ

อิอิ

12. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    อยากไปบ้างจัง

13. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    ง่า อดไปเลยคับพี่น้อง แต่รอบดึกผมยังตามไปน้า ^^ โอกาสหน้าคับพี่ๆน้องๆ ลุย!!!! คืนนี้ขอนอนก่อนม๊ะไหวแระ

14. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    ^
    ^
    ^
    ไอ่ข้างบนนี่ทีงี้น่ะเร็วนะ หืม.......
    ว่าแต่ เจ้าของกระทู้อย่าเพิ่งเข็ดนะคับ มาบ่อยๆเด๋วก็ชินเอง
    เปนสีสันแก่คลับSiนะคับ:D

15. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ท่าทางกล้องจะเสีย ถ่ายออกมาผมไม่เห็นหล่อเหมือนคนอื่นเลย อิอิ

16. singto007

singto007 New Member Member

23
    0
    0
    ไปกัน ตอนไหน อ่า ไม่เห็นรู้เรื่องเลย อะ อยากๆๆ มีอีกคอนไหนแจ้ง ด้วยนะครับ

17. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    ครั้งหน้าขอแถวบางนา-ตราด ศรีนครินทร์ ปากน้ำ จะดีมากคับ (^ ^")v

18. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    รูปสวยมากครับพี่นุ้ย แต่น้อยไปนิดด ^^
    มะวานขอโทษที่ม่ะได้ไปต่อด้วยอ่านะคับบ งานเข้าววว

Joice++Jum

19. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    รุปสวยมากเลยงับพี่นุ้ยๆๆ

คลับเรา คายมามีทติ้ง ต้องประทับใจอยุ่แล้วงับ แล้วคราวหน้าก้จาไปตลอด เพราะสนุกสนานเฮฮา ^__________^

มะวานกลับเร็วโทดทีนะงับๆๆ แต่ป๋มๆ ไปกานต่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เอิ๊กๆๆ ฮ้าวอยุ่แล้วน้องชายคนนี้

เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่แด๊กๆๆๆ ตุ๊ดป่าวๆๆ เอิ๊กๆๆๆๆๆ จุ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

20. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ขอบคุณครับ สำหรับรูป เฮฮาดีครับ มันสุด....สุดมัน

21. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    โห่อารายคับเนี่ย พูดคนละภาษาแระ...มาช้านะเนี่ย :D:D มาก่อนคร้าบ

22. EXCEED_NOTE

EXCEED_NOTE New Member Member

86
    1
    0
    มันดีครับแต่ไม่ได้ไปต่อด้วยครับ ไม่ไหวจิงๆครับ 55..

23. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0
    สวย หล่อกันเหมือนเดิมครับทุกท่าน เจอกันอีกทีก็อีก 1 เดือนนะครับ (ยกเว้นชาว Si_L ทั้งหลาย คงจาเจอกันนอกรอบอีกและ)
    " ไม่ได้กิน ดมกลิ่นก็ยังดี"

24. peach007

323
    0
    0

ยังไงต้องเข้ามาอ่านในบอร์ดบ่อย ๆ ครับ ถ้ากันเหนียวก็เราจะมีทติ้งกันทุกเสาร์ที่ 3 ของทุกเดือนครับ ติดตามบ่อย ๆ รับรองไม่พลาดแน่ครับ:D:D

25. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ว่าแล้ว เมื่อวาน ลืมอะไร ไปmeeting

26. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0
    สวยๆคับๆ บรรนากาศน่ามันๆ

27. bestza

2,475
    13
    0
    5555555555 ลืมทุกงานอะคนนี้ๆ

28. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    มีคนบอกว่า คราวหน้าขอให้คุณนุ้ยไปคนเดียว (ไม่ได้กิน ดมกลิ่นก็ยังดี) อิอิ

29. bestza

2,475
    13
    0
    เจ้ยยยยยยยย คายอะพี่เอกกกกกกก อิอิ อยากรุ้

30. peach007

323
    0
    0

โหพี่เอก บอกกันตรง ๆ งี้ แล้วคนข้าง ๆ พี่นุ้ยเค้าจาว่ายังไงล่ะเนี่ย (ไม่ได้กิน ดมกลิ่นก็ยังดี)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้