200sx มีปั๊มน้ำมันเฟืองท้ายมั้ยครับ

การสนทนาใน '200SX & Silvia' เริ่มโดย NongNot, 12 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NongNot

NongNot New Member Member

1
    0
    0
    200sx มีปั๊มน้ำมันเฟืองท้ายมั้ยครับ ที่เป็นปั๊มไฟฟ้าอ่ะครับ

ผมอยากรู้ว่ามีมั้ย อยู่ตรงไหน แล้วที่ไหนพอจะมีขายมั่งครับ

พอดีผมจะเอามาแปลงอีกทีอ่ะครับ ถ้ามีรูปด้วยยิ่งดีครับ

ขอบคุณมากครับ

2. kreang_180sx

kreang_180sx New Member Member

100
    2
    0
    มีครับ อยู่ใต้รถ การหามันก็หายากอยู่นะครับ
    ส่วนใหญ่ต้องหาจากคนที่ถอดเก็บไว้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้