มิตติ้งประจำเดือน พ.ย. 2552

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย mommamz, 15 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ความสามัคคีของคลับเราดีมาก สมาชิกมารวมตัวกันล้นหลาม ประทับใจสุดๆ กับสปิริทของทุกๆ ท่าน

เลยถ่ายรูปเพื่อนที่มาร่วมงานซะเยอะเลย

.... ผมขอโหวดยกเลิกการจัดมิตติ้งทุกๆ เสาร์ที่ 2 ของเดือน ให้มีเฉพาะนอกรอบตามร้านเหล้าเท่านั้น ...

2. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    เดียวนี้ P11 R10 R11 เค้าแปลงกับเนียน ๆ ทั้งนั้นเลยนะ.........

3. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    หายไปไหนกันหมดคร้าบบบบ :confused::confused::confused:

4. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    มีข้อเสนอไว้ที่บ้านใหม่แล้ว...ท่านตาม...

5. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เข้าใจครับ ว่าตามรู้สึกยังไง เอาใจช่วย และขอยกย่องสำหรับสมาชิกที่มั่นคง จริงใจแบบนี้

:thumbs_up::thumbs_up:

6. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ทีแรกอ่ะจะไปนะ แต่น้องเบี้ยวมันเบี้ยวอีกตามระเบียบ

7. mommamz

964
    4
    0
    เปลี่ยนชื่อมันเป็น น้องเบี้ยว ก็ดีเว๊ย อิอิ :D

8. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    โทรศัพท์ รับบ้างอะไรบ้างนะครับเพ่

แหม๋ๆ แล้วพี่เบี้ยวละครับโทรไปรับไหมอะ

อะแฮ่มๆ

มันต้องเริ่มที่ประธาน อะพี่ ถ้าประธานรวมสมาชิกได้ ยังไงคลับเราก็คนจะเป็นกลุ่มเป็นก้อน

ไม่งั้นก็จะกระจาย อยู่กันเป็นกลุ่มๆเล็กๆ ที่สนิทๆกันเท่านั้นแหละพี่

9. mommamz

964
    4
    0
  10. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    แงๆๆๆๆ อยากไปอ่ะ แต่ว่า.....ต้องเฝ้า รพ อ่ะ เซ็งจริงๆเลย เฮ้อ..........

11. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    น้องเบี้ยวครับ พี่โทไปก่อนนะครับ น้องไม่รับสายพี่ก่อน เดี๋ยวปั๊ด

12. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    สวัสดีครับพี่น้อง ... ปรับตัวไม่ทัน เสียดายไม่ได้ไปร่วม :sad::sad:

13. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ผมยังเด็กนัก ไม่ขอออกความเห็นนะ เพราะเคยเป็นแบบพี่มาแล้วครับ อย่าเลยดีก่า กะว่าจะลอกสติกเกอร์แล้วละครับ

พังและ

---------- Post added at 00:08:29 ---------- Previous post was at 00:08:14 ----------

ผมยังเด็กนัก ไม่ขอออกความเห็นนะ เพราะเคยเป็นแบบพี่มาแล้วครับ อย่าเลยดีก่า กะว่าจะลอกสติกเกอร์แล้วละครับ

พังและ

14. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    เห็นใจพี่ตามคับ ถ้าไม่ติดงานติดเรียน จะไปคับ

15. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ต้องขอโทษตามก่อนเพราะพี่ก้อเป็นสมาชิกคนนึงที่ไม่ได้ไปมี้ตติ้งเลยในช่วงหลังๆ.......และตามก้อเป็นตากล้องประจำคลับเลยก้อว่าได้เพราะตามจะไปถ่ายรูปพวกเราเสมอๆ....เป็นตัวแทนและเป็นสมาชิกที่เสียสละและทำเพื่อส่วนรวมเสมอมา....ขอโทษที่ไม่ได้ไปและก้อขอเป็นกำลังใจให้ช่วยกันรักษาความดีและสถานภาพคลับของเราให้คงอยู่ต่อไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้