มี front 2 ตัวมาปรึกษา

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย underline, 26 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. underline

underline New Member Member

152
    2
    0
    รบกวนปรึกษาหน่อยระหว่าง JVC KD-R 505 กับ PIONEER DEH 2150 UBG ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันคับ

2. underline

152
    2
    0
    ขอความเห็นหน่อยครับ

3. link2pik

link2pik New Member Member

356
    222
    0
  4. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    jvc ครับ

5. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ดูแล้ว เจวีซี ได้เปรียบ มากกว่าครับ
    เช่น หน้าตา และตัวรีโมท แนวเสียงดีกว่า
    และ ชอบตรงที่ หรี่ไฟหน้าปัดได้ ซึ่งมีผล
    ต่อเสียงโดยตรงครับ เฉกเช่นเดียวกับเครื่อง
    บ้าน หรี่ไม่หรี่มีผลต่อเสียงครับ (การกวน)
    และ สุดท้าย 24 บิท อาวุธ ที่ เจวีซีมีมาก่อน
    และ นำหน้า เพื่อน ๆ เสมอ เรื่อง บิทในราคา
    ต่ำๆ

อ้อ........อย่าลืมไปดู อัลไพน์ รุ่นใหม่ รุ่นเล็ก
    ประมาณ 4 พัน ด้วยนะคับ ลองฟังเสียงดูก่อน
    คับ.........

6. underline

152
    2
    0
    ขอบคุณสำหรับความคิดเห็น

7. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้