รบกวนสมาชิกเรื่องสติ๊กเกอร์ลอ้ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย R2D2, 28 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    เรื่องของเรื่องคือ สติ๊กเกอร์ที่ล้อมของผม มันหลุดหายไปล้อนึง เลยอยากทราบว่าที่ไหนมีขายสติ๊กเกอร์ของล้อลาย Work Emotion XT7 ตามรูปบ้างครับ หรือท่านใดมีอยู่ผมขอซื้อสักชิ้นครับ

รูป [​IMG]

ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

2. corona ตัวน้อย

corona ตัวน้อย New Member Member

385
    7
    0
    สั่งตาม เวป ได้เลยครับ ลองเปิดดูกระทู้ล้อ ผมซื้อมาเเล้ว เเต่ไปอีกยี่ห้อหนึ่ง

3. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    เบิกของใหม่ไปเลยคับ

ของ WORK ชุดนึงน่าจะมีสี่ล้อเลย

พันก่าบาท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้