ใครอยู่แถวลำพูนบ้างครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย PIKACHU, 26 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PIKACHU

PIKACHU New Member Member

47
    1
    0
    เดือนหน้าผมต้องย้ายไปทำงานที่ลำพูนแล้วครับ ไม่ทราบใครอยู่แถบๆนั้นบ้างอะ
    ผมไม่รู้จักใครเลยยยย:cry::cry:

2. denny

denny New Member Member

224
    2
    0
    ผมอยุ่เชียงใหม่ครับ เชียงใหม่ก็มีหลายคันนะครับแต่หลังๆ หายๆไป สงสัยเศรษฐกิจไม่ค่อยดี เลยเงียบๆกันครับ

3. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  4. ::sad::sad:....ยังไม่ทันได้เจอกันเลยครับ...อาจารย์ทำไมย้ายไปไกลจังอ่ะ

5. tamako524

tamako524 New Member Member

62
    0
    0
    ผมทำงานอยู่เชียงใหม่ครับ จากเด็กนนท :D

6. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ผมก้อ กำลังคิดจะย้าย ไปทำงาน นิคมลำพูนเหมือนกันครับ

อยากอยู่ เชียงใหม่

:)

เจออาจารย์ รอบเดียว ไปซะไกลเรยยย

:)

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    จังหวัดลำพูนเลยเหรอคับ
    บรรยากาศดีมั๊ยเอ่ย
    เผื่อไปเที่ยวจาได้แวะค้างซักคืนสองเมา555

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 22:16:20 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:16:03 ----------

จังหวัดลำพูนเลยเหรอคับ
    บรรยากาศดีมั๊ยเอ่ย
    เผื่อไปเที่ยวจาได้แวะค้างซักคืนสองเมา555

8. denny

224
    2
    0
    :D ไม่รู้ว่าเราเคยเจอกันรึเปล่านะครับ เวลาเจอเอนวี ผมก็จะมองๆ ว่าเป็นคนในคลับรึเปล่าครับ แต่ไม่กล้าทัก ถ้าเจอผม ทักได้เลยนะครับ ลักษณะรถตามรูป อยู่แถวในเมืองละครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 กันยายน 2009
  9. รถสวยดีเนอะ...

10. PIKACHU

PIKACHU New Member Member

47
    1
    0
    รถผมยังซ่อมอยู่เลยครับ พอดีโดยรถตู้ตำรวจเบียดมาสงสัยต้องทิ้งรถไว้ระยองก่อน
    ทำไมต้องย้ายตอนนี้ด้วยเนี่ย ยังไม่พร้อมเลย:cry:

11. tamako524

62
    0
    0
    ผมทำงานอยู่นิสสันแยกสนามบินใกล้ธนาคารกรุงไทย

12. denny

224
    2
    0
    นิสสันมหิดลรึเปล่าครับ หรือว่า นิสสันหน้าโลตัสหางดง อยู่ใกล้กันเลยนะนี่ ผมทำงานอยู่แอร์พอร์ทบิสซิเนสปาร์ค ข้างฟาร์อีสเทิร์น ครับ ใกล้นิดเดียว 555

คงจะได้เจอกันนะครับ:D

13. tamako524

62
    0
    0
    :D ผมอยู่นิสสัน นอร์ทเวฟ มหิดล ครับ

14. เย้...อาจารย์ไม่เหงาแล้ว....

15. o.lak

o.lak New Member Member

22
    1
    0
    ผมอยู่สันกำแพงครับ ทำงานแถวตลาดรวมโชค ครับผม:teeth:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้