ที่ไหนมาจุ๊พลมสำหรับล้อกล้วย Watanabe ขาย มั่งครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย GTR., 1 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    พอดีมันเป็น จุ๊บลมข้องอ 90 องศา ของผมมั่นรั่วอ่ะ งานเข้า :cry::cry::cry:

ใครพอจะรุมั่งว่าที่ไหนมีขายมั่งครับ ราคาประมาณท่าไหร่

ขอบคุณมากมาย

2. ACCORD 2000

ACCORD 2000 New Member Member

109
    3
    0
    เห็นลงหนังสือ ที่เค้าเป็นตัวแทนขาย ล้อ W-WORK เค้าก็มีขายนะคับ มีหลายแบบมากเลยคับ

3. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0

เท่าที่คิดออกก็มีแต่ร้าน Tomato เนี่ยแหละครับ

ลองโทรไปคุยดู

084-655-4655

4. ACCORD 2000

ACCORD 2000 New Member Member

109
    3
    0
    ถ้าไม่ซีเรียส เรื่องว่ามันคนละยี่ห้อกันนะคับ จัดเลยสวยๆทั้งนั้น
    แต่คงไม่มีคัยมาขอดูละมั้ง

5. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
    RTM รามอินทราล้อแม็ก ผมเคยซื้อที่สาขาใกล้ๆกับแยกมีนบุรี
    อ่ะ มีหลายองศา 45,60,90 องศา มีทั้งยาวและสั้น ลองไปเลือก
    ดูครับ

6. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ลองไปดูตามร้านล้อแม็กซ์-ยางก็ได้ครับน่าจะมี แต่ถ้าให้ชัวร์และดี W-WORK เลยครับ :D

7. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
    งานเข้าเลย เส็ง

8. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    เสร็จเรียบร้อยแล้วครับได้แล้ว ......

พอดีจุ๊บบ้านเรามันเป็น แบบ จุ๊บใหญ่ ของ

แต่ของติดล้อ วาตามาเป็นจุ๊บเล็ก

โชคดีที่ สามารถเอาจุ๊บของบ้านเรา ใส่ได้ ไม่งั้น งานเข้าอีกรอบ

:cry::cry::cry::cry::cry::cry:

ขอบคุณมากมายสำหรับคำแนะนำครับ :):):):):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้