กำหนดแน่นอนแล้วคับพี่น้องชาวหน้าแหลมคลับทุกท่านคับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย สายชล ดุละลัมพะ, 15 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ลูกชายผมเกิดวันที่ 26 สค 52 แน่นอนแล้วคับ ดีใจที่สุดเลยคับ ที่โรงพยาบาล
    ภูมิพลคับ แต่เวลายังไม่รู้วเกี่โมงคับ

1. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    แน่นอน...คือนัดผ่าเหรอครับ ของผมก่อนวันคลอดจริงนะ คุรแม่ความดันสูง เลยต้องผ่าครับ
    ดีใจด้วยนะครับ เตรียมกล้องไปด้วยนะออกจากห้องคลอดถ่ายไว้เลย ข้าวของต่างๆยังไม่ต้องซื้อนะครับ
    อยุ่กับโรงบาลหมดเลย ดีใจจังจะมีหลานอีกคนแล้ว ชาวหน้าแหลมของจะมีสมาชิกตัวน้อยๆ อีกคนแล้ว
    55555555555555555

2. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ขอแสดงความยินดี.....เป็นอย่างยิ่งด้วยนะคร้าบบบบบบบบ น้าอ้วน.......อิอิ

และ.......

ขอต้อนรับ....สมาชิกใหม่ ของ " ครอบครัวหน้าแหลม " ล่วงหน้าเลยนะคร้าบบบบบบบ

3. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    ยินดีด้วยครับ

4. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    ยินดีด้วยคร๊าบบ ตาอ้วน อิอิ คุณพ่อคนใหม่ :D

5. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

6. ton jzt 141

ton jzt 141 Member Member

238
    6
    18
    เดี๋ยวผมตามมาครับ ดีใจด้วยครับพี่อ้วน

7. tle141_jz

tle141_jz New Member Member

219
    8
    0
    ขอให้ แม่และลูกสุขภาพแข็งแรงนะครับ เฮ ว่าแต่แฟนคนไหนอ่ะที่จะคลอด 555

8. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    ยินดีด้วยครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูกแข็งแรงปลอดภัยครับ ส่วนพ่อก็แข็งแรงเตรียมมีคนต่อไปเอิกๆ

9. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    ยินดีด้วยครับคุณพ่อคนใหม่ แล้วเตรียมชื่อให้น้องไว้ยังครับ

10. oranger

oranger New Member Member

289
    4
    0
    ยินดีด้วยคับน้าอ้วน

11. art_nalam

art_nalam New Member Member

103
    3
    0
    ดีใจด้วยนะคับ แต่ผมคงอดไปแสดงความยินดีด้วยนะ เพราะไปราชการที่โคราช ใกล้บ้านแท้ๆเลย
    กลับ วัน สิ้นเดือนเลย ถ้ายังมะออกจะไปเยี่ยมนะ

12. ขอบคุณมากๆคับ

13. ขอบคุณมากๆคับน้าเจ...

ขอบคุณมากๆคับnoncook...

ขอบคุณมากๆคับkookkai

ขอบคุณมากๆคับhinata-kidz

ขอบคุณมากๆคับน้าต้น...ตามมาเร็วๆเลยนะคับ...555

14. ขอบคุณคับน้าเติ้ล...(ภรรยาคับน้า...หัวเกือบแตกซะงั้น555)

ขอบคุณคับsuttiphonphongคนเดียวก่อนน่ะคับอีก3ปีว่ากันใหม่คับ

ขอบคุณคับzookzoneตั้งชื่อไว้แล้วคับ...หลายชื่อมากๆคับ555

ขอบคุณคับoranger

ขอบคุณคับน้าอาท...แค่มาร่วมยินดีก็ดีใจมากๆแล้วคับน้า...ขอบคุณคับ

15. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ยังไงก็ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูกครับ....เดี๋ยวไปเยี่ยมครับอ้วน

16. ขอบคุณมากๆคับน้าฮิม...

17. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    ยินดีด้วยครับพี่ ขอให้สุขภาพแม่ และลุกแข็งแรงนะครับ

18. nongthawat

nongthawat New Member Member

28
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับ ... บุญรักษาครับผม

19. ขอบคุณมากๆคับน้าออย

20. klow

klow New Member Member

117
    0
    0
    ขอหัยมีสุขภาพแข็งแรงนะคับน่าเหมือนพ่อและแม่คับ ถ้าออกมามี่กระจกน่าและลิ้นน่า น่าจะเหมือนรถนะคับพี่ratro

21. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    ยินดีด้วยนะคับ

22. เส บอม

เส บอม New Member Member

241
    1
    0
    ยินดีด้วยนะ.......ขอให้แข็งแรงทั้ง แม่และลูก นะ :cool::cool:

23. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    แสดงความยินดีด้วยนะค่ะพี่อ้วน

ขอให้คุณแม่และคุณลูกมีสุขภาพแข็งแรงนะค่ะ

24. เต๋าซ่า

เต๋าซ่า New Member Member

44
    0
    0
    ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะครับพี่อ้วน

25. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ยินดีด้วย

อยากมีมั่ง แต่ผมมีแต่ขนมจีน น้ำยาไม่มี

26. ขออนุญาติคับ ขอบคุณทุกๆท่านรวมเลยนะคับ

1.Klow ขอบคุณคับ (ชักกลัวเหมือนกันคับว่าจะเหมือนรถน่ะคับ555)
    2.itch ขอบคุณคับน้าอิฐ รีบๆทำนะคับจะได้ทันใช้นะคับ
    3.เสบอม ขอบคุณมากๆเลยคับเส ไม่ค่อยเจอกันเลยคับ คิดถึงๆคับ
    4.NuTao ขอบคุณมากๆนะคับ
    5.Drift Showff ขอบคุณมากๆนะคับ
    6.คุณบีคับ ขอบคุณมากๆเลยคับ(เมื่อไรจะมีบ้างคับ555)

พรุ่งนี้ก็ไปนอนโรงบาลแล้วคับเพื่อนๆตื่นเต้นจังเลยคับ

27. joji55

705
    5
    0
    ถ้าผ่าก็คงเป็นตอนเช้านะครับ แต่จริงๆแล้วเราก็กำหนดวันได้นะครับ บอกหมอว่าไปดูหมอมาได้ครับ แต่ถ้าไม่ถือก็ได้ครับ

28. ไม่ทันแล้วคับ คลอดแล้วคับ 04.24น.เช้าวันอังคารที่ 25-8-52

29. joji55

705
    5
    0
    ดีใจด้วยครับพี่อ้วน.............ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่-ลูก นะครับ
    ว่าแต่เป็นหลานชายหรือหญิงครับ..............

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้