ถามพี่ๆ เรื่อง พวงมา ลัย คับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย notguitarman, 28 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. notguitarman

notguitarman New Member Member

39
    0
    0
    ถามพี่ๆ เรื่อง พวงมา ลัย คับ พอดีจะ เปลี่ยน เปน พวง แต่ง

แต่มัน มี abs อะ พี่ ต้องทำงัย มั่ง คับ แล้ว ไม่ อยากให้ ไฟ abs มัน โช อะ คับ

แล้ว ต่อ แตร แบบ ไหน กัน คับ รบกวนพี่ๆ ด้วย คับ อิอิ

2. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ถ้าจะเปลี่ยนพวงมาลัย สำหรับผมนะ

แนะนำ ให้หา พวงมาลัยซิ่งที่มี ถุง ด้วย ดีกว่า

มันเซฟชีวิตคุณได้นะครับ

3. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    abs ?????????????????
    airbag ????????????????

---------- Post added at 15:34:30 ---------- Previous post was at 15:34:12 ----------

abs ?????????????????
    airbag ????????????????

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เอ บี เอส มันเบรค น่ะครับ

5. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    อยากรู้ด้วยคนครับ ว่าถ้าเอาพวกพวงมาลัยซิ่งมาใส่ เช่น momo , nardi , omp จะใส่ยังไงอ่ะ ต้องทำคอใหม่ หรือว่ามันจะมีคอเป็นเซ็ทมาให้ครับ :p :p

6. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ก็มีคอพวงมาลัยหลอก Air Bag สิครับ ของSpoon ไรพวกนี้อ่ะครับไม่แพง มากครับ สามพันกว่าบาทเอง

7. Oryor

Oryor New Member Member

283
    10
    0
    ใส่ตัวหลอก Air Bag ครับ
    ตัวลละไม่กี่ร้อย

8. notguitarman

notguitarman New Member Member

39
    0
    0
    ไฟ abs มันโช อะ ค้าบ พี่

9. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ไม่เกี่ยวกะเปลี่ยน พวงมาลัย
    แสดงว่า ระบบ เบรคABS ของคุณมีปัญหา
    เปลี่ยนพวงมาลัย SRS ต้องโชว์ อย่างเดียว
    ใส่ตัวหลอก ก็หาย ถอดหลอด ก็หาย

10. notguitarman

39
    0
    0
    ขอบคุน คับ พี่ tamako

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้