ขอคำแนะนำ ร้านทำสีรถยนต์

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย THACHAPAPHAT, 15 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. THACHAPAPHAT

THACHAPAPHAT New Member Member

167
    0
    0
    อยากจะคำแนะนำร้านทำสีรถยนต์ ที่ทำดีสักร้านหนึ่ง ที่ไว้ใจได้และไม่โกงราคาเรา

2. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ให้น้องบุ๊คมาแนะนำเลยครับ ผมว่าทำสีสวยดีราคาไม่แรง ส่วนตัวผมแนะนำอู่สีที่ในเครือวิริยะ ดูมืออาชีพ ใช้สีสมราคาดี

3. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    อยู่แถวไหนครับ เพราะทำสีไกลๆบ้านก็ไม่ดีนะครับ ของงี้มันต้องไปดูบ่อยๆ

4. mingcoupe

mingcoupe New Member Member

22
    0
    0
  5. THACHAPAPHAT

THACHAPAPHAT New Member Member

167
    0
    0
    แถวรามครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้