ช่วยด้วยคร้าบบบบ...รถชนมาจะซ่อมอู่ไหนดี

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Car Loft Auto Import, 22 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    :( วันนี้ผมได้ครัยรถไปชน มา ขอคำแนะนำเพื่อนๆพี่ๆ ชาวอีโวของเราแนะนำอู่หน่อยครับ ของผมมีประกันชั้น 1 ของสินมั่นคง ครับ รถผมอีโว 5 ครับ มีกันชนหน้าฉีก แก้มซ้ายพัง เพาขับหน้าซ้ายพัง แม็กหน้าซ้ายแตก แต่เครื่องและตัวผมไม่เป็นไรครับ ยังไงขอความช่วยเหลือและแนะนำด่วนครับก่อนที่ผมจะเอารถไปเข้าอู่แย่ๆ ครับ ขอบคุณมากครับ:cry:

2. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    ยังไงลองโทรคุยกะอ.ตุ๋ยดูครับว่ารับซ่อมเครมรึเปล่าว 081-8465011

3. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ส่งเข้าอู่ safety ของเฮียเป๋งเลยครับ........อู่มาตรฐานสูงครับ......แนะนำโดยพี่ตุ๋ยเลยครับ..^o^..... รถของพี่ชายผมก็เพิ่งโดนชนเมื่อเช้า ป่านนี้รถเข้าอู่ไปแล้วละมัง

4. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ขอบคุณพี่น้องชาวอีโวมากๆครับ

:cry: ขอบคุณน่ะครับสำหรับ พี่น้องชาวEVOLUTION THAILAND ทุกคน ตอนนี่ผมหาอู่ได้แล้วครับ อยู่ในซอยวัชรพล หลังตลาดออเงินครับ เป็นอู่ที่ทำรถแข่ง ralli ครับ แต่ผมมีข้อสงสัยคือ กันชนหน้ามันฉีกกับแก้มหหน้าซ้ายบุบเยอะมาก ส่วนมากทางประกันจะเปลี่ยนให้ไหมครับ แล้วปีกนกกับแล่ก แตกเข่าจะเปลี่ยนให้รึเปล่าครับ ส่วนตัวรถจะจะเสียศูนย์ไหมครับ ยังไม่ยุบถึงคานครับ ขอบคุณพี่น้องชาวอีโวอีกครั้งครับ:) และผมต้องขอบคุณ คุณแบงค์อีโว 8 มากครับที่ผมต้องโทรรบก่วนบ่อยๆครับ:)

5. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    แบงค์มันรู้ทุกเรื่องอ่ะ คนนั้น ว่าแต่อู่ที่ไปทำ ใช่อู่เบียร์สิงห์หรือเปล่าอ่ะครับ อยากไปทำมั่ง

6. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    เคลมได้หรือไม่ได้นั้นขึ้นอยู่กับอู่และประกันครับ ว่าจะกรุณาลูกค้าขนาดไหน ลองคุยกับอู่ดูก่อนครับ ก่อนที่เค้าจะเสนอราคาเพื่อคุม

7. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    :) ขอบคุณพี่ช้างครับ
    ผมไปคุยกับอู่ทางอู่บอกว่าเดี๋ยวจะไปคุ้มราคาให้อันไหนเปลี่ยนได้ก็เปลี่ยน พอดีรุ่นพี่ผมเข่ารู้จักกับอู่นี้ดีครับ ทางอู่นะไม่กังวนครับ ผมกังวนแต่ไอ้ประกันนี่ดิมันจะตีราคาค่าซ่อมเท่าไร ........เฮ่อออออ:cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้