การทำเครื่อง4เค

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย BuddyJz, 30 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BuddyJz

BuddyJz New Member Member

301
    1
    0
  2. B-Boyza

B-Boyza New Member Member

273
    1
    0
    เอาแบบสะเต็บซิ่งไม่มีหรอหะจะเอาเป็นแนวทางบ้างอ่าคับ
    ขอบคุณครับ

3. BuddyJz

BuddyJz New Member Member

301
    1
    0
    มีครับ

แต่ไม่รู้เขาจะเผยข้อมูลให้ด้มากน้อยนะ

ไม่ก็โทรถามที่อู่ได้เลยครับ

เขาให้คำปรึกษาที่ดีได้ครับ

4. B-Boyza

B-Boyza New Member Member

273
    1
    0
    ขอบคุณหะและไงเดียวจะโทรไปถามแต่ยากดูรูปด้วยอ่าถ้ามีรบกวนทีนะคับ
    ขอบคุณครับ

5. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
    รถพี่เบียร์ไงคับพี่สัน เครื่องเดิมแรงๆ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้