msn

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย Reloaded, 22 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    นอกจาก hi5 แล้ว มีใครเล่น msn มั่งป่ะ

[email protected]

2. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
  3. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
  4. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
  5. 0/ เล่นเหมือนกันค่ะ อิอิ

6. ต้อ..

362
    4
    0
    คัยง่ะ มิมิ

7. 0/ พลอยค่ะ บังเอิญผ่านมาเจอบอร์ด เลยมาแจมด้วย /\ พลอยธุคร่า อิอิ

8. Reloaded

1,378
    32
    0
    ผ่านมาแล้วไม่เห็น แจกเบอร์อ่ะจ๊ะ

9. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    หม้อบินเลยนะมึง ก๊ากกกก

10. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0

ใครคะเนี๊ย พลอยหรือว่า บังเอิญ....55555

11. แพรพลอย

แพรพลอย New Member Member

8
    1
    0
  12. Reloaded

1,378
    32
    0
    เอาล่ะเว็ย โจทย์ใครป่ะเนี๊ยะ น่ากลัวไงก็ไม่รุ

13. แพรพลอย

8
    1
    0
    ซะงั้น -*- ไม่ได้เป็นโจทย์กะใครน๊า พึ่งจิเป็นสมาชิก ( แสดงว่ามีโจทย์เยอะ อิอิ):eek: :eek: :D

บักเสี่ยว ถูกใจสิ่งนี้
  14. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    แล่วๆๆๆ............ต๊ะติ้งแกร๊กกกก โจทย์ใครมา...........อ๊อดดดดดดดดดดดดๆ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 08:35:02 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:34:05 ----------

ยินดีที่ได้รู้จักนะว่า อยู่ๆผ่านมาได้ไงเนี่ย............มาทำอะไรหาอะไรหรือต้องการอะไรหรอครับ

บักเสี่ยว ถูกใจสิ่งนี้
  15. แพรพลอย

8
    1
    0
  16. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0

ผมขอมาชี้แจง เรื่องที่ทำให้ทุกท่านหลายคน งง นะคับ

ก่อนอื่นเลย ผมชื่อกอล์ฟคับ บังเอิญผมเล่นเวปนี้อยู่บ่อยๆๆ

จนแฟนผม พลอย เขาก็เห็นผมเล่น เขาจึงอยากเล่น แต่ก่อนเขาก็อ่านๆๆ

แต่เขาเลือกอ่านแบบว่า กระทู้ที่ตั้งใหม่ เขาก็เลยเห็นกระทู้นี้เขา

เขาก็เลย พิมพ์ไปคุยกะพวกท่านด้วย เขาไม่ได้มีเจนตนาอย่างอื่นหรอกคับ

เขายังไม่ค่อยเข้าใจ การใช้เวป หรือการพูดคุย กะคนในเวป

ต้องกราบขออภัยด้วยนะคับ ที่ทำให้ทุกท่าน งง ว่าเขาคือใคร :D

ตอนนี้กำลัง บอกเขาการใช้เวป หรือ พูดคุยกะคนในเวป อยู่

แต่ยังไม่ได้ทันสอน งอนผมไปและ :D:D สวัสดีคับทุกท่าน

17. แพรพลอย

8
    1
    0
    เออ ก็บอกและไงว่าไม่เล่นแล้วไม่ต้องมาโพสอธิบาย ความคิดคนเราห้ามกันไม่ได้

ปล.ขอโทษทุกคนด้วยนะคะ บายถาวร

18. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    แอบเก็บเธออยู่ในฮาร์ทๆ ข้างในหัวใจ
    จนมันเฮิร์ทๆไม่รู้ว่าทำไม โธ่เอ๋ยเรา พูดไม่ออกได้ไง

19. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    โอ๊ย ปวดหัวเลย เหอๆๆๆ

ต้องกราบขออภัยแทนแฟนผมด้วยนะ และก็ขอโทษด้วยนะคับ ที่ ทำให้มันดูวุ่นวายไปหมด

ตัวผมเครียดและเนี้ย ผมจะค่อยๆๆอธิบายให้เธอเข้าใจเรื่องการใช้บอร์ดนะคับ ทุกๆๆท่าน อย่าโกธรเคืองกันเลยนะ ขอโทษผู้ดูแลบอร์ดด้วยนะ ลบข้อความที่เธอโวยผมด้วยนะ :D:D

กอล์ฟ คับ [email protected]

20. Reloaded

1,378
    32
    0
    ว้า มีแฟนแระ แย่จัง

21. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    นี่แหละนะ มีแฟนก็ปวดหัว มีผัวดีกว่าก๊ากๆๆๆ...............

22. NONG_SCG

2,132
    3
    0

มีปัญหาปรึกษา Coach ได้ ทุกทางเข้าย่อมมีทางออก แม้ว่าเราต้องออกทางเข้า....อิอิ

23. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เราต้องทะลุทะลวงไปข้างหน้าอย่างเดียว

24. Reloaded

1,378
    32
    0
    จิงอ่ะ

25. ต้อ..

362
    4
    0
  26. NONG_SCG

2,132
    3
    0

เป้าหมายมีไว้พุ่งชน นี่แหละคนจริง กระทิงแดง55555

27. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    อย่าไปเหลียวหลัง.........สู้ไปเรื่อยๆ อย่ายอมแพ้ ความพยามอยู่ที่ไหนก็พยายามไปเห่อะ

28. Reloaded

1,378
    32
    0
    พูดเหมือนปลงๆนะ

29. ต้อ..

362
    4
    0
    แก่แล้วก็เงี้ย

มิมิ

30. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    พูดเงี้ย สะเทือนเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้