ฝาปั้มแบบฝาสูงดีกว่าแบบธรรมดายังไงครับ

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย โง่เขลาเบาปัญญา, 26 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    แล้วโบ z บูสสูงสุดได้เท่าไหร่ครับ

1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    เคยเล่นZ18 มานานมากแล้ว ประมาณ 20-25 น๊อตใบหน้าจะคลายแล้วครับ หรือไม่งั้นก็กันรุนคงจะพังอ่ะครับ

2. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ฝาสูงนั้นจำเป็นสำหรับพวกสเวิลครับ แต่ถ้าเป็นไดเร็กผมว่ามีก็ได้ไม่มีก็ได้ฝาธรรมดาก็พอแล้วครับ

ฝาสูงช่วยให้ สามารถเพิ่มช่วงห่างระหว่าง่ายน้ำมันน้อยสุดกับเยอะสุดได้ห่างกันมากๆ จะทำให้ไม่ท่วมหรือสำลักควันครับ

3. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ปล. ทำไมไม่ล็อกอินล่ะครับ.........ไม่งั้นผมขอลบกระทู้นะครับ
    ู้

4. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    555สงสัยมาซุ่มโป่ง

5. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ข้อมูลแน่นปึ๊ก

6. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    แง่บๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้