+++++ช่วยด้วยค๊า รถสภาพเช่นนี้ ซ่อมที่ไหนดีคะ+++++

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย AeY_ZaA, 1 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AeY_ZaA

AeY_ZaA New Member Member

15
    0
    0
    แหะๆๆๆ ไม่ได้เข้ามานาน ไม่รู้จำกันได้ป่ะ

พอดีที่ออฟฟิสใหม่ เนตเล่นไม่ได้เลยอดเล่นไปเลยค่ะ

เข้ามาอีกที ก็มีปัญหามาให้ช่วยอ่ะค่ะ อายจัง:eek::eek::eek:

พอดีเพิ่งหายจากตาแดง แล้วต้องออกไปเอาของให้เพื่อนเลยเบลอๆ มั้ง

ขับรถเลี้ยวลงคอนโดตัวเองไม่ผ่านซะงั้น

เสียงชนดังมาก ใจไม่ดีเลย พอลงมาดูรถถึงกะเซ็ง

เปงรอยยาวเยอะมาก เข้าเนื้อด้วย

อยากจะสอบถามว่า ซ่อมอู๋ไหนดีคะ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่

ช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ:cry::cry::cry:

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ตีไปเลย ครับ ชิ้นละ 2500 หรือ อาจจะถูกกว่านี้ +++

3. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    โอ๋ ๆๆๆ ขวัญมานะ...รอยอ่ะ...ไม่เท่าไรหรอก...แต่ใจนี่สิ...แป้วเลย...ใช่มั๊ย...โอ๋ ๆๆๆๆ ไม่เป็นไร ไม่เป็นไร...ขวัญมานะ..ขวัญมา...

ค่าซ่อมคงประมาณ...อืม...ประตูถึงท้าย..น่าจะประมาณ 5-6 พัน...อ่ะนะ...(ไม่รู้ราคาสีเปลี่ยนอีกรึป่าว...)

แต่อู่ไหนนี่...ใครน๊า...พึ่งทำฝากระโปรงอ่ะ...บอกหน่อยดิ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 พฤศจิกายน 2009
  4. lionel eltommz

lionel eltommz New Member Member

133
    2
    0
    โป้วเก๊บด้วยน่าจะ3-4พันคับถ้าสมสีเอาน่าจะถูกลงงิ

5. NOOM_P11

NOOM_P11 New Member Member

173
    0
    0
    รู้จักแต่อู่แถวอ่อนนุช 21/1 เรื่องราคาตีไม่เป็นต้องให้อู่ตีให้ครับ ว่าแต่รถอยู่แถวไหนล่ะคับไม่มีรายละเอียดครับ

6. AeY_ZaA

15
    0
    0
    ขอบคุณทุกคนนะคะ

อยู่แถวเอแบค 1 ค่ะ

ช่วยแนะนำด้วยนะคะ

7. NOOM_P11

173
    0
    0
    ถ้าไปแถวอ่อนนุชได้ ก็แนะนำอู่ซีซี เจริญสุข อ่อนนุช 21/1 ครับ 02-7420701 คุณบอย บอกว่า หนุ่ม พรีเมร่า สีเขียว แนะนำมาครับ ขอให้โชคดีครับ

8. AeY_ZaA

15
    0
    0
    คุณหนุ่ม ขอบคุณมากค่ะ ทำแล้วโอเชใช่ม่ะคะ^^

9. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    ดูจากรูปคดีแล้ว คอนโดผิดครับ ......... ใครเห็นด้วยยกมือขึ้น

10. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ก็คงประมาณนั้นล่ะครับหมอ...เสาคอนโดมันดันไม่หลบรถ...เลยโดนซะ...

ว่าแต่...เรื่อง R11 ถาก แถ ถู ครูด จิ้ม นี่...ทำไมเจ๊ RISA ไม่ออกความเห็นมั่งอ่ะ...อิอิอิ
    :D :D :D

11. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    น่าฉงฉาน..

12. NOOM_P11

173
    0
    0
    จากที่เคยดูงานรถคันอื่นยับทั้งคัน เค้าก็ทำให้เหมือนรถใหม่ได้อ่ะคับ ต้องลองคุยดูครับ อยู่ที่ราคาด้วยว่ารับได้มั้ย ถ้าทำแล้วก็มาอัพเดทราคานิดนึงนะค๊าบบ :cool: :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้