ถามครับ starlet ep71

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย Arnont_J, 31 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Arnont_J

Arnont_J New Member Member

122
    0
    0
    รถผมเครื่องยนต์เดิมๆ 3e พวงมาลัยธรรมดา อยากทำเป็นพวงมาลัยพาวเวอร์ ทำได้ไหมครับ
    ค่าทำ อุปกรณ์ต่างๆ แพงป่าว:D

2. Arnont_J

Arnont_J New Member Member

122
    0
    0
    และก็อีกเรื่องนะครับ ลืมไป
    เรื่องที่บังแดดฝั่งคนขับ ผมไม่มีอะครับ เห็นมีของ ep82 เค้าวางขายอยู่
    ใส่แทนกันได้ไหมครับ ต้องทำอะไรเพิ่มอีกรึป่าว ขอบคุณมากๆ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้