ช่วยแนะนำทีครับ

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย NuM_RaCiNg, 22 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NuM_RaCiNg

NuM_RaCiNg New Member Member

208
    1
    0
    ไม่รู้รถเป็นไงครับทั้งรอรอบทั้งสะดุดแบบว่าไปไม่เป็นเลยครับ
    ป.ล อีซุ2500 บูส 20 ลูกปั๊มเดิม หัวฉีดเดิม โบ z ตูด 48

2. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ก่อนหน้านี้มันปรกติดีอยู่หรือป่าวครับ หรือว่าไปทำอะไรมาครับ............ถ้าบอกแค่นี้ก็ไม่อาจจะทราบได้ครับ

อากการน่าจะเกิดจากระบบการจ่ายน้ำมันน่ะ

3. NuM_RaCiNg

208
    1
    0
    ก่อนหน้าใช้โบเล็กกว่านี้นิดมีอาการสะดุดปลายๆแต่ก็พอขี่ได้เลยหยวนๆแต่ก็ไม่ดีตั้งแต่แรกแล้ว
    พอเปลี่ยนโบก็เลยเป็นหนักกว่าเดิมครับโดยส่วนตัวผมก็คิดว่าน่าจะเป็นที่ปั้มแหละครับ
    แต่รอโค๊ชฟันธงอิอิคุยกับพี่ต้อยแล้วกะว่ามีตังจะไปให้พี่ต้อยเทสให้ใหม่ครับถ้าเป็นที่ปั้มนะครับ
    ป.ลเทสมาจากร้านมีชื่อแห่งหนึ่งผิดหวังมากมาย
    ต้องขอบคุณพี่เจี้ยบล่วงหน้าครับ

4. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0

โดนพิษ Brandname เข้าแล้วครับ ไม่เปงไรแวะเข้าไปให้หมอต้อยแก้ให้ครับ

5. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ตามนั้นเลยคับ พี่ต้อย ช่วยท่านได้

6. NuM_RaCiNg

208
    1
    0
    ขอบคุณสำหรับความช่วยเหลือนะครับ

7. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    พี่ต้อยไม่ทำให้คุณผิดหวังใช่ป่าวครับพี่น้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้