สอบถามที่ติดแก็สหน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย zumo_X, 27 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zumo_X

zumo_X New Member Member

241
    1
    0
    ผมกำลังจะเอารถ nv wingroad ไปติดแก็ส
    เลยอยากให้ช่วยแนะนำร้านให้หน่อยครับ เอาแบบหัวฉีดนะครับ

2. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ระบุพิกัดหน่อยครับ:)

3. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    เอาใกล้บ้านครับ
    จูนสะดวก มีปัญหาจะได้ไม่เหนื่อย
    :)

4. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    เห็นด้วยครับ ใกล้บ้านดีที่สุด

5. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
    มีอู่ของพ่อรุ่นน้องครับ คนรู้จักไปติดมาเยอะ อาจจะไม่ถูกนัก แต่ของดีครับ แถวสุธิสาร ชื่ออู่โตเจริญครับ

6. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    พิกัดมาโลดถ้าแถวพระราม สองพี่ชัยครับแนะนำจบแน่นอน

7. slimant

1,271
    4
    0
    หมากกระจาย ครับ

แจ่มๆ เลย

:)

8. zumo_X

241
    1
    0
    ในกทม.ได้หมดครับ ผมทำงานศาลอาญารัชดา พักแถวถนนจันทร์ อยากติดแบบหัวฉีดน่ะครับ ยังไงช่วยลงเบอร์ติดต่อด้วยนะครับ

9. อุ๊ย....อยู่ศาล....เป็นเจ้าพ่อ....อิอิ.....(ล้อเล่งน่า...)

10. zumo_X

241
    1
    0
    เดี๋ยวสั่งขังซะเลยนี่ :cool: :D

11. Sam_osk

Sam_osk New Member Member

61
    4
    0
    แนะนำช่างเจคครับ 084-678-7539

อยู่ถ.กาญจนาภิเษก ก่อนถึงทางแยกเข้าพระราม 2 (หมู่บ้านดีเค)

มีเพื่อนเคยไปใช้บริการมาแล้วบอกว่าดี จูนแก๊สเก่ง ไม่ฟัน

แกเคยทำงานกับคุณชัย หมากกระจาย แต่ตอนนี้ออกมาเปิดร้านเอง

ลองโทรคุยติดต่อดูครับ

12. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    ไปถามมา บางแห่ง 28,000 บางแห่ง 22,000 ทำไมมันต่างกันเยอะเยี่ยงนี้

13. pop-ja

2,068
    235
    0
    ต้องดูของนะครับ และบริการหลังการขายนะครับ
    สำหรับผมติดมาห้าปีชุดแรกมิกซ์ ชุดที่สองหัวฉีด ผมติดที่พี่ชัยครับติดตามงานดีอะไรเสียไม่เคยเก็บตังแม้จะหมดประกัน

ปล.ที่เชียร์เนี้ยผมไม่ได้เงินกับเค้านะ แค่พีเค้าบริการ ok ก็เท่านั้น:D

14. zumo_X

241
    1
    0
    แล้วมีเบอร์มั๊ยครับ แล้วเราควรจะเลือกอุปกรณ์ยี่ฮ้ออะไรดีครับ

15. zumo_X

241
    1
    0
    หาข้อมูลมาพอสมควร ตอนนี้ได้ข้อสรุปแล้วว่าต้องการของ AG ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับว่ามีที่ไหนบ้าง ขอเบอร์โทรด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

16. pop-ja

2,068
    235
    0
    เบอพี่เค้าอยู่ข้างบนนะครับ ที่ปักหมุดไว้นะครับหาดูก็เจอครับ

17. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    หาช่วยเด็กแปดริ้วบ้านผมหน่อยเร้วววววววววววววว
    อู่ชัยหมากกระจายก็ได้

18. slimant

1,271
    4
    0
  19. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    เอายี่ห้อ AG น่ะคร๊าบบบผมจูนถนัดหน่อย

20. zumo_X

241
    1
    0
    ครับพี่ ไปคุยมาแล้วที่ แถวๆลาดปลาเค้า 21500 เอาถังไปเองครับ เป็นของ AG นัดติดพฤหัสหน้า

ยินดีด้วยครับ...ได้ร้านติดแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้