X∞พี่ๆเคยทะเลาะกับแฟนเรื่องรถไหม∞X

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย p'Error, 23 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    คือแบบพาแฟนไปดูรถที่อู่ พอขึ้นรถกลับมันก็เริ่มเลยเมื่อไรจะจบเนี่ย(คิดในใจเวนแร้วกุ)
    แต่งเข้าไป เปลืองเงินไหม หาเงินเองได้ยัง เก็บเงินจนไม่ซื้อของให้ตัวเองบ้างเลย บร๋า.............
    ผมก็ได้แต่ คร๊าบ คับ จนฉากสุดท้าย She บอกถ้าเอาเงินที่ทำไปเก็บเอาไว้เรียนต่อโท เอาไว้ทำธุรกิจมันไม่ดีกว่าหลอ เกรงใจพ่อแม่บ้าง แล้วก็บอกขึ้นมาว่าถ้าแต่งรถต่อเลิกกัน:mad:
    คิดในใจมายุ่งกับกุทำไม กุก็หาเงินเองบ้าง ขอพ่อแม่บ้าง เก็บเองบ้าง มันเงินกุกุมีความสุขมาขัดความสุขกุทำไม ก็เลยคิดว่า กุจะเลิกแต่งรถ หรือ เลิกกับsheดีเหอะๆๆ
    จนฟังsheเทศน์เสร็จก็เลยคิดได้ว่ามันก็พูดจิงน่ะ เงินทองหายากจะตายก็เลยบอกsheไปว่า
    ผมจะเลิกแต่งรถ(ถ้าทำได้) :D:D:D

2. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    ผิดตลอดครับ

ทะเลาะตอน เเฟนผมไปเสยอะไรๆมาครับ เเล้วเธอก็บอกว่า....เออๆ ต่อไปนี้จะไม่ขับเเระรถคันนี้อ่ะ :confused: หือ....สังเกดตลอดเลยน่ะ ว่าวันนี้โดนอะไรมา มันไม่เป็นไรมากหรอกครับ เราก็เตือนว่า...
    ไปชนอะไรมาก็ไม่ว่าหรอก ชินซะเเล้ว เเต่ให้ขับดีๆกลัวอุบัติเหตุ โดนสวนทันที....หวงจังเลยรถคันนี้
    เเล้วก็บวกความเเค้น....เเต่งจังเลยรถเนี่ย มีเก็บเงินไว้บ้างป่าว ไม่ใช้อะไรๆก็ลงรถหมด :sad:
    สุดท้ายความผิดตกที่เราทันที..... ทุกวันนี้ผมปลอกให้เธอเสยสอย อะไรก็ได้ เเล้วค่อยทำสีทีเดียวเลย
    (ไม่ได้กลัวเมียน่ะครับ...เเต่ทำใจได้เเล้ว)

3. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    โดนมาหมดแล้วที่มึงโดนมา ทางออกที่ดีที่สุด อย่าไปเถียง เวลาทำก็ไม่ต้องบอก ถ้าเค้ามาเจอตอนหลัง ก็บอกไปว่า ทำตั้งนานแล้ว บ้าหรอ :D:D:D

4. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    กรูเข้าใจ เลยอะป๊อป แต่แฟนป๊อปสวยน่ารักอลังกาลนิก็ควรจะต้องรักษาไว้ 555+

มึงแมร่งง อย่าไปท้อดิ

แล้วถ้าจับได้ว่าไป ลงอ่างละ ทำไงครับ ปอกระดั่น !

จะว่าไปนะ ....... เราไม่รู้เราไม่เคย แต่เราเคยรู้มาว่า
    เมียน้อยกรุแฟนไม่เคยบ่นเรื่องแต่งรถนะ แต่เมียน้อยกรูอะเอากับแฟนบนรถวะ

5. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เจ้าปอมีแฟนแล้วเหรอ..ไม่พามาแนะนำ..ให้พี่..พี่..รู้จักบ้างล่ะ..โดยเฉพาะเจ๊หนุ่ย..เธออยากเจอมากกกกกกกก:D:D:D

6. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    เห้อ ๆ ...... ผ่านมาตั้งนานแล้วไอความรู้สึกนี้ ...... เมื่อก่อนจะทำไร หรือ อยากทำไรต่อก็คุยกะเค้า.....ก็โดนบ่นบ้าง.....หลัก ๆ ก็เหมือนป๊อปอ่ะ......แต่หลัง ๆ ก็ใช้หักคอ....แบบ ปออ่ะ ทำแล้วค่อยเอามาให้ดู.......แต่หลัง ๆ มานี้.......ดีมาก.......พอเอามาให้ดูก็บอกว่าก็ดีนะสวยดี หรือ ก็ OK แต่ที่เด็ดสุดคือ........บอกอยากแต่งรถเค้าเองให้สวย ๆ เหมือนรถเราบ้างแล้ว........( น้ำตาจะไหล ) แต่ตอนนี้เพิ่งโดนเบาะคู่ใหม่ไปยังไม่ได้บอกเลย.......คิดอยู่ว่าจะอ้างว่าเอาเงินที่ไหนไปซื้อดี.......อิอิ ( ค่อย ๆ คุยยังไงเค้าก็แฟนเราเดียวเค้าก็เข้าใจเอง........ทีเค้าซื้อกระเป๋า - รองเท้าที่ละเป็น หมื่น เรายังไม่ว่าไรเลย........แล้วที่สำคัญเล่นเดือน 2 เดือนครั้งด้วย........เรานาน ๆ แต่หนัก อิอิ )

7. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0

เลิกแต่งรถ เก็บเงินมาแต่ง She หลังจากนั้นค่อยเก็บเงิน She มาแต่งรถ อิอิ :D

8. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    เป็นผมนะต้องดูก่อนว่าไรสำคัญกว่ากัน
    ถ้าแฟนจนก้อเลิกกะแฟน เพราะรถสวยหาแฟนใหม่ได้
    ถ้าแฟนรวย ก้อเลิกแต่งรถ แล้วค่อยยุให้มันซื้อรถเจ๋งๆซักคัน อิอิ
    ต้องเลือกว่าจะเอารถเพื่อมีแฟน หรือจะเอาแฟนเพื่อมีรถ 5555555

9. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ความคิดพี่วินสุดยอดจิงๆ...นับถือๆ

10. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    ไม่กล้าพามาร๊อกกก เพราะอาจเป็นครั้งสุดท้ายที่ได้เจอกัน 55555

11. poomsiri

672
    8
    0
    โห้.....หายากกว่ารถดี ๆ ซักคันซะอีกนะเนี้ย.......ขอมีแฟนดี ๆ นั้งรถเราดี ๆ แล้วกัน.....อิอิ :D:D:D

12. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ถามคำถามไม่สุภาพเลยน้อง...อย่าถามแบบนี้อีกนะ...เดี๋ยวปั๊ด...มีโบก...หุหุ

แนะนำอย่างนึงนะ...ถ้าไม่อยากโดนบ่น...อย่าบอกว่าจะทำไร...ใส่ไปแล้วบอกว่าอันเก่ามันเจ๊ง...

อย่าบอกว่าแต่งรถ...แต่ให้บอกว่าซ่อมรถ...(แต่อย่าใช้มุกนี้บ่อยนะ...เดี๊ยวโดนบอกให้ขายรถแทน)

13. vynnz

727
    4
    0
    ต้องมีข้อแม้บอกไปด้วยว่า ถ้าเค้าแต่รถ ตะเองห้ามบ่นเค้านะ แล้วเค้าจะไม่บนตะเอง เวลาช๊แปปิ้ง
    หรือแบบฮาร์ดคอรืหน่อยก้อ ทีเวลามึงซื้อเสื้อผ้า รองเท้า กระเป๋า กูยังไม่บ่นมึงซักคำ แล้วมึงจะมาบ่นกูทามมายอนี่ยยยยยยย ของที่มึงซื้อๆๆๆๆๆๆๆ ก้อพอๆกะที่กูแต่งรถหล่ะวะ 55555555
    ฮาๆนะจ๊ะ อิอิ

14. กบ

กบ New Member Member

54
    7
    0

ชอบมากๆ สงสัยโดนใจหลายๆคน

15. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    แล้วคุณกบ...ชอบแต่งรถ..รึชอบช็อบปิ้งล่ะ...:D :D :D

16. panunta

panunta New Member Member

26
    0
    0
    สงสัยนัทยังโชคดี ที่แฟนยังให้ตังค์ไปแต่งรถ
    แต่ในอนาคตอาจหมดไปกับแต่งรถ จึงอดแต่งแฟน

ขำขำ(แต่แฟนให้ตังค์ไปแต่งรถจริงๆนะ)

17. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    มิน่าละ ใกล้เลข 3 แล้วยังหาแฟนไม่ได้

หร๋อค่ะเมียน้อย

อะแฮ่มๆ รู้มาก

อานะ 555 สาวๆรักหลงก็เพราะงี้นี้เอง

ผมไม่รู้

18. vynnz

727
    4
    0
    คัยเค้าจะเด็กเยอะเหมือนนองอลังหล่ะจ๊ะ
    ดูดิ๊ มีแฟน เลิกกันอย่างบ่อย แฟนก้อไม่ยอมเลิก รักๆเลิกๆ เลิกไปก้อกลับมาหาอีก ไม่รุมีไรอลังการนักหนา

19. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    สงสัยจะอร่อย..ว่าม่ะ..:D:D:D

20. pee-ae

pee-ae New Member Member

161
    2
    0
    ก็บอกเค๊าไปดิว่า
    แต่งรถใช้เงินน้อย แต่งงานผลาญเงินกว่านี้อีกน๊า..
    5555...

21. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    เห็นด้วยยยยย !!!!!

22. tOon`

2,324
    43
    48
    สุดยอดดดดดดด รู้สึกรู้จิง win ae

แล้วข่าวดีจะมาเมื่อไหร่ครับพี่พี

อย่างพี่ตามเห็นเปรม ตลอดเวลา

23. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    เยี่ยมเลยเรื่องผู้ ญ ข้อให้บอกคลับเราเนี่ยแต่ละคน.........ทั้งนั้น

แต่พี่วินเนี่ย เยื่ยมจิงๆๆคิดได้

24. poomsiri

672
    8
    0
    โห้คนนี้หนัก.............ถ้าทางเก็บกด :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้