เปิดตัว R-32+4 รถดริ๊ฟคันใหม่ของทีม INJECTION DRIFT TEAM

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย lorkode, 25 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    เอารูปมาแบ่งกันดู
    ก่อนลงโฆษณา ยาง FALKEN
    ซึ่งเจ้าของรถต้องการสร้างออกมาแบบ GT STLYE
    เครื่องยนต์ บล๊อคลูกรักตระกูลนี้เลย RB26 แน่นอน
    เนื่องจากเร่งทำมากเพื่อจะทำการถ่ายทำ ใช้เวลาวางเครื่อง
    3 วันเองเลยต้องเอาออกมาเพื่อถ่ายทำก่อน ยังไม่ได้ทำการจูน
    เลยออกมายังไม่ค่อยสมบูรณ์ ต้องมีแก้ไขงานอีกพอสมควร
    ทั้งเครื่องยนต์ และงานไฟเบอร์ด้วย เด๋วถ้าสมบูรณื100%เมื่อไหร่จะ
    เอารูปมาฝากกันอีก...เผื่อใครอยาก FACE - OFF กะเขามั่ง

2. Nesty

Nesty New Member Member

99
    0
    0
    สวยครับพี่หล่อ

อิอิ

3. งาม...เอา 30 ไปทำบ้างได้อ่ะเปล่าจ๊ะ...

4. spriteky

spriteky New Member Member

32
    0
    0
    ข้างหน้ามันดูไม่ชินตายังไงก็ไม่รู้นะ เพราะผมเคยเห็นแบบเดิมๆ มาอ่ะ โป่งล้อหน้ามันดูยังไงอยู่นะครับ

5. อลังการงานสร้าง

6. lorkode

552
    1
    0
    เฮอะๆๆ....30 กรูโยนบ่อยแล้ว.....แต่โยนบนวิภาวดีนะ
    55.....รถมันทำมาสไตล์ GT / WIDE BODY BY
    พี่กานต์ไฟเบอร์........หน้าตามันจะประมาณนี้แหละครับ

7. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
    LOLLOLLOLประจำอะ..ไอ้หล่อขับระวังๆหน่อยเพื่อน.....น LOLLOLหน้าตาสวยกว่าเดิมอีก คุณปอนเขาตัวจริง

8. spriteky

32
    0
    0
    อ๋อหรอครับ พอดีผมเคยเห็นแต่แแบบสแดนดาร์ต ช่วยเชียร์ครับ พอดี อยู่ใกล้ๆครับ (ใกล้ๆอู่ตูนการ์ราจ)

9. lorkode

552
    1
    0

555.....นั่นดิเพื่อนต้น
    แต่32+4 คันนี้มันคนละคันกับที่ใช้แข่งอยู่เด้อ
    คัน 32 ฟอร์เค่น ยังอยู่เด้อ

10. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    เมื่อไหร่พี่หล่อจะหัว R34 บ้างล่ะคับ อิอิอิอิ

11. spriteky

32
    0
    0
    ช่วยเชียร์ครับ

12. ToR-YaK

ToR-YaK New Member Member

33
    0
    0
    ดูแปลกๆยังไม่ชินตา แต่สวยดี ชอบๆ

13. tiaw_joe

tiaw_joe New Member Member

605
    11
    0
    สวยๆ งามๆ

14. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    หล่อไม่ทำ 30 หน้า 34 มั่งละ อลังการงาน สร้าง ซุปเปอร์ โคตร ดับเบิ้ล โปรเจคเลยนะ :D:D:D

โป่ง มันอลังดีแท้

15. JOBZ CCC.

JOBZ CCC. New Member Member

95
    0
    0
    งามจังครับ ^^

16. ปูเป้คุง

ปูเป้คุง Active Member VIP

1,057
    4
    38
    lสวยคับ

17. jazz_japan

jazz_japan New Member Member

20
    0
    0
    โดนเลยครับคันนี้

18. lorkode

552
    1
    0
    มึงทำก่อนดิ.......เด๋วกรูทำตามโอเคปะ
    เผื่อมึงจะพากรูออก ทะเล ได้ดีกว่านะ
    เส็งเคร็ง..............555.............อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้