ช่วยหน่อครับเครื่องสะดุดมากๆ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย ball?chutcharin, 26 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ball?chutcharin

ball?chutcharin New Member Member

117
    0
    0
    ช่วยหน่อยคับ เครื่องd15b ตอนแรกสะดุดเหมือนน้ำมันหมด ผมเลยเปลี่ยนกรองเบนซิน แต่ไม่หายอะคับ เช็ค ไฟหัวเทียน ลองดึงดูแล้วก้อไม่เป็นไรครับ ผมอยากรู้สาเหตุอะครับ พี่ๆช่วยหน่อยครับ

2. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    เช็คปั๊มเบนซิน กับ เมนรีเลย์ดูครับ ถ้าไม่หายต้องว่ากันละเอียดมากขึ้น

3. ball?chutcharin

ball?chutcharin New Member Member

117
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ ผมทำได้แล้ว เป็นที่กรองหัวฉีดครับ มันตัน อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้