จะไปดู F1 ครั้งแรกในชีวิตที่สิงคโปร์ แต่งงเรื่องตั๋วครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย โจโจ้ซัง, 24 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    แบบว่าไอ้ตั๋วที่บอกว่าคือ walkabout pass มันคือตั๋วอะไรครับ แล้วเวลาจองตั๋วตรง stand ต่างๆนี่คือจองผ่านเว้บแล้วก็สามารถเอาใบจองที่ปริ้นท์มาไปแสดงตอนผ่านเข้าไปได้เลยใช่ป่าวครับ

รบกวนผู้รู้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

1. Masterpiece

Masterpiece New Member Member

85
    3
    0
    ผมซื้อเป็นทัวร์ครับสะดวกกว่า แนะนำนะครับ

อีกอย่างดูหลาย ๆ เวป นะครับ ราคาไม่เท่ากัน

2. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    walkabout pass คือ ตั๋วเดินครับ รอบๆ สนาม ไม่สามารถนั่งได้

จองตั๋ว stand สามารถปริ้น ผ่านเวป แล้วแสดงหน้าทางเข้าได้เลย

แนะนำ เป็นตั๋วเดิน ดีกว่า ถูกกว่า แถมได้เห็นอะไรเยอะแยะ

3. airo

airo New Member VIP

79
    3
    0
    จากประสบการณ์ปีที่แล้ว แนะนำให้ขึ้น stand เพราะปีที่แล้วผมเดิน
    ไม่เห็นอะไรเลย แค่ ที่กัน ก็แค่อก แล้วก็รั้ว ตะแกรงอีก ฝรั่งแม่งบ้าดูกันในน้ำ บังกันสุดๆ ต้องไปจองที่ตั้งแต่บ่ายถึงจะได้ดูใกล้
    แล้วอีกอย่าง ตั๋ว stand มันก็เดินได้

แต่ปีนี้ก็เดินอีกเพราะไม่มีตัง 5 5 5 5 5

4. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    อยากไปดูกับเค้าบ้าง แต่ยังไม่มีโอกาสไปสักที

5. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    ที่บอก ได้เห็นอะไรๆ อีกเยอะอ่ะ คือ สาวๆๆ อิอิ

มัวแต่นั่งอยู่กับที่ ก็ไม่มันส์ อ่ะซิ

6. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    ไปดูมาเมื่อปีที่แล้ว . .
    จองตั๋วดูครบ 3 วัน เปลี่ยนมุมทุกวัน

ของผมเป็นตั๋วนั่งครับ
    แต่พอเอาจิง ๆ เดินสำรวจดูเลยดีกว่า
    เพราะโอกาสเรามีน้อย แถมบรรยากาศยังวุ่นวายมากด้วย
    พยามเห็นแก่ตัว และเบียดฝรั่งให้ได้นะคับ

ได้อรรถรสไปอีกแบบ เบื่อมุมนี้ ก้อไปดูมุมอื่น
    ไม่จำเจ สำผัสกับ F1 ใกล้ ๆ ในระดับ 10-20 ม.
    รับรองว่าหูดับไปอีก 2 วัน . .

7. Arm Adrenaline

Arm Adrenaline New Member VIP

99
    0
    0
    walkabout pass คือตั๋วเดิน ครับ เดินได้หลายมุม

เอาบรรยากาศปีที่แล้วมาฝากครับ

8. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    น่าไปมากๆ.....

9. TETAE FOR LIFE

TETAE FOR LIFE New Member VIP

335
    16
    0
    อยากไปดูมั่งจัง น่าจะไปแข่งที่สิงคโปร์เร็วๆกว่านี้หน่อยมีลุ้น เฮ้ออ

10. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    อยากไปมั่งจัง

11. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    อิจฉาครับ...

12. Adhi

Adhi Member Member

235
    8
    18
    ไม่ทราบว่าเช็ครายละเอียดได้จากที่ไหนบ้างครับ

แล้วก็พวก package นี่พอมีลิงค์ไปดูไหมครับ รบกวนหน่อยครับ

13. oon_RESIST

oon_RESIST New Member Member

10
    0
    0
    Adhi จะไปกระซิบด้วยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้