GYMKANA news..

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย p_sutipoj, 23 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    วันที่ 5 นี้พวกเราไปทวงแชมป์คืนจากพวกภาคเหนือกันนะ ที่จังหวัดลำพูน

เราจะไปตีหัวเมืองภาคเหนือ แล้ว

วันที่ 19 เราจะกลับมาเล่นจิมคาน่าที่เดิม ที่สะพานใหม่

พวกเราสนใจมาเล่นกันได้ ครับ

2. T'LOY

T'LOY New Member Member

118
    0
    0
    ไล่ตีหัวเมืองกันเลยหรอ

3. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ยอมไม่ได้........ช่วงนี้โสดกำลังห้าว กรั่กๆๆ

NIIGATA ถูกใจสิ่งนี้
  4. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    จิงหร๋อ...มิมิ

5. อ้าวใหนบอกจะแต่ปลายปีไง Coach!!

6. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ไม่ได้บอกว่าปีนี้นี่นา

7. tah trada

tah trada New Member Member

67
    0
    0
    ใครไปมั้งเอ่ย
    ฝากตีหัวเมืองด้วย
    ฮับ เอาให้ราบเปงหน้ากองเวยยย

8. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ผมฝากตีหม้อละกัน...อิอิ

9. ต้อ..

362
    4
    0
    ฝากตีหม้อด้วยคน อิอิ

10. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    อิ อิ ตีอันหลังดังกว่า ปับๆๆ

ขอให้ชนะทุกสนาม คราบ

11. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=V_vD4qpsXDU&feature=related[/media]

12. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    360 degree spin พี่เจี๊ยบลองยังครับ

13. i_no_idea

i_no_idea New Member Member

10
    0
    0
    วันที่ 19 ที่สะพานใหม่ใช้ตรงประตูกรุงเทพปะครับ
    ถ้าใช้ ใกล้บ้านเลย

14. aod-atech

aod-atech New Member Member

2
    0
    0
  15. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    เต็มเงี่ยง

16. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ถ้ามาจากหลัก4 ผ่าน44แยก ทอ.สายไหม สนามจิมคาน่าจะอยู่ทางขวา ไปกลับรถมา เค้าเรียกกันว่า

ตลาดนัดประตูเมืองครับ ค่าสมัคร300 บาท

มี กระบะ 2 รุ่น มือใหม่กับมือโปร ครับผม รุ่นละ 5 รางวัลครับผม

หมายเหตุ หากมีการเปลี่ยนแปลงกติกาจะมาแจ้งให้ทราบต่อไป

17. i_no_idea

10
    0
    0
    ตลาดนัดประตูเมืองถ้าตรงนั้นก็ใช่เลย
    อาผมเปิดร้านอาหารแนวเพื่อชีวิตอยู่ติดกับตรงนั้นพอดี
    แล้วจะแวะไปเชียรครับ:D

18. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    แถวแผงขายพระน่ะหรอครับ........

19. Reloaded

1,378
    32
    0
    ต้องรีบปั่นงานให้เสร็จ อีก 600 รูปเอง จะได้ไปตะลุยเมืองเหนือ

เหมือนทาคุมิเลย ตระเวณแข่ง 555

20. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ออกเดินทาง ประมาณ 5ทุ่มนะครับ...........เจอกันที่ปั้มเจ็ทก่อนอยุธยาครับ

เพื่อนที่ไปก็มี

1 โค้ช
    2พี่ศัก
    3พี่เค
    4พี่ซีด
    5พี่อ๊อด
    6พี่นุ่น
    7พี่ภัค
    8พี่บี
    9พี่น้อง

ดูแล้ว ปลื้ม เหนี่ยวแน่นดีจริง....ๆ

อยากจะบอกว่า กลับมาต้องไปแข่งแรลลี่ครอสที่บ้านบึง ขับรถให้ทักสินเทอร์โบรุ่นขับ 4 ถ่ายทอดด้วย

อย่าลืมเชียร์โค้ชนะ...........

21. ต้อ..

362
    4
    0
    เอาใจช่วยครับ

ได้รางวัลกลับมาทุกคนนะครับ

22. INSOLENT

1,444
    3
    0
    ขอให้ได้รางวัล กลับมา และเดินทางปลอดภัย ครับ

โอม รถจงแรง จงอึด จงเหนียว เพี้ยง ๆๆๆๆๆ

23. i_no_idea

10
    0
    0
    แล้ววันที่ 19 จะไปช่วยเชียรนะครับ
    ร้านติดกับกรมทหารชื่อร้านต้นชีวิต
    ปกติร้านนี้จะเป็นพวกขับรถออฟโรดครับ

24. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ครั้งที่แล้ว จิมคาน่าอันเดอร์กราวน์ เสียถ้วยไป 1ใบ ไปล้างตา เอาถ้วยคืนมา 2 ใบครับ ในรุ่น จิมคาน่า

กระบะโอเพ่น และอีกรุ่นก็คือ HOT LAP (วิ่งกี่รอบก็ได้เอาเวลาที่ดีที่สุดมาวัดกันว่าใครเร็วกว่ากันมี

ที่ 1 อย่างเดียว) และวันที่19นี้.........จะมีจิมคาน่าอันเดอร์กราวน์ สนามที่ 2 ผมได้เตรียม นายดิ้กไว้ต้อน

รับขับสู้ กับเพื่อนเชียงใหม่แล้วครับ รับรอง เล็กพริกขี้นของจริง............

Sport Truck สู้ๆ~~~~~

25. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    อยากจะบอกว่า......กลับจากจิมคาน่า เรามีงานจิมคาน่า อีกนะ จะไปกันปาวครับ ที่เก่าเวลาเดิม

26. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    ดูแล้วน่าสนุกดี

27. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    26 นี้มาจิมคาน่าส่งท้ายปีเก่ากันดีกว่าไหมครับผม

28. Reloaded

1,378
    32
    0
    ต้องเริ่มซ้อมเบิร์นก่อน สงสัยต้องศึกษาจาคลิปพี่ M ซะแร้ว

29. INSOLENT

1,444
    3
    0
    อืมมมม ทีมงาน SPORT TRUCK สร้างชื่อกันใหญ่เลย ครับ ขอเป็นกำลังใจ ให้ นะครับ

30. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ต้องลอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้