ผมต้องเดินทางจากดอยลงเมืองเชียงใหม่ใกลพอสมควร 80 โลครับ ทางดอย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ทธิพร บุญโต, 19 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมต้องเดินทางจากดอยลงเมืองเชียงใหม่ใกลพอสมควร 80 โลครับ ทางดอย ค่อนข้างเปลี่ยวและอันตราย เคยคิดว่าถ้ามันเกิดมาดับกลางป่ากลางดอยจะทำยังไง อยากขอเพื่อนๆช่วยให้คำแนะนำทีครับว่า เราจะป้องกันอย่างไรไม่ให้มันดับกลาง ทางเสียวจริงๆครับ ขอบคุณครับ ถ้าดับในเมืองกะหายห่วงบ้าง

1. กำ ทางออกที่ดีครับอันนี้ฟันธง ซะงั้น !!

2. Bo Boo Phokhot

Bo Boo Phokhot Guest

0
    0
    0
    เช็ครถบ่อยๆ น่าจะปลอดภัยนะครับ เเต่จะดีสุดกะสักกระบอกอย่างเค้าว่าเลย หุหุ

3. --" เอาราคาซื้อปืนมาอัพรถดีมั้ย

4. อิอิ งั้นหาเด็กดอยมาเป็นเพื่อนร่วมทางจิคครับ ^_^

55+ ล้อเล่นครับ แล้วระหว่างที่มีสัญญาณโทรศัพท์ไหมครับ ยังไงก็อย่าลืมชาร์ทแบตโทรศัพท์ไว้ให้เต้มนะครับ เผื่อมีเหตุฉุกเฉิน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้