สอบถามเรื่องสายหัวเทียน B14 เครื่อง GA15 Auto

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Obi_Wan, 9 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Obi_Wan

Obi_Wan New Member Member

53
    0
    0
    ถ้าต้องการเปลี่ยนสายหัวเทียน B14 เครื่อง GA15 Auto ต้องดูอะไรบ้างครับ
    ถ้าซื้อมือ 2 ตรงรุ่นตามเซียงกง กับ สายหัวเทียนแบบมียี้ห้อมือ 2 ตามเว็ป อย่างไหนดีกว่ากันครับ
    ขอรบกวนท่านผู้ด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 กันยายน 2009
  2. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    สายหัวเทียน ถ้าไม่ขาดไม่รั่ว ใช้ได้เหมือนกันครับ

ไม่แตกต่างกันจนรู้สึกได้

ชอบแบบดำๆ ก้ของเดิม ชอบแบบมีสี ก็ของซิ่ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้