NV ไฟไหม้ ข่าวหน้าหนึงไทยรัฐ ไม่รู้ว่าใช่รถสมาชิกเราอะป่าว

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย romkloa, 2 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    อ่านเจอมาครับ ฝากไว้เป็นอุทาหรณ์ และแสดงความเสียใจด้วยครับ :(

2. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    โอ้ว ระวังกันด้วยครับจุดไฟอะไรก้อระวัง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กันยายน 2009
  3. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    เห็นว่าจะถ่ายน้ำมันออกจากถัง แล้วจุดไฟแช็กยังไงไม่รู้คับ ไฟใหม้เลย

4. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    โอ้วน่ากลัวจัง

5. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    เห็นแล้วเสียว พี่ๆน้องๆ ระวังๆกันไว้บ้างก็ดีนะครับ

6. อย่า!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

เล่นกับไฟ......................

7. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    พอดีไม่ได้อ่าน อยากอ่านรายละเอียดอ่ะ

8. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    ยังไงก็ของแสดงความเสียใจกับผู้เป็นเจ้าของด้วยนะครับ

ระมัดระวังนะครับพี่น้อง

9. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    แล้วจะจุดไฟทามมัยล่ะนั่น

10. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    ร้อนแรงจิงๆ

11. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เล่นจุดไฟตอนถ่ายน้ำมัน....งานเข้าสิพี่น้อง:)

12. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ....ขอแสดงความเสียใจกับเจ้าของรถด้วยนะครับ

...ไฟกับน้ำมัน อย่าให้เจอกันผิดที่ผิดเวลาครับ อันตราย ไงก็ระมัดระวังนะครับทุกท่าน....

13. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    ขอคำแนะนำการถอดถังน้ำมันออกมาล้างด้วยครับ

เห็นแล้วน่ากลัวมากๆ จะล้างเองดีมั้ยเนี่ย มีทั้งน้ำมันทั้งแก๊ส บรื๋อออ

14. Kc1.6SLX

Kc1.6SLX New Member Member

520
    2
    0
    ระวังหน่อยน้ำมันกับไฟมันอันตราย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้