===== ใครสนใจวิ่งพีระรุ่น HONDA บ้านๆ 2000 NA บ้างคับ =====

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย pomgambino, 21 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    เพิ่งได้ข่าวจากพี่หนู zerostart ว่างาน jazz one make race จะมีจัดให้รถ HONDA บ้านๆไปวิ่งกันขำๆคับ
    แกเรยจะขอจำนวนคนที่สนใจจะวิ่ง ว่ามีจำนวนประมาณกี่คันคับผม เพื่อเอาไปดำเนินการต่อ
    รายละเอียดคร่าวๆ
    - รถ HONDA เครื่องไม่เกิน 2000 NA สภาพบ้านๆ street use คิดว่าคงต้องมีแอร์นะคับ
    - นักแข่งมือใหม่+สมัครเล่น เท่านั้น นักแข่งที่มีชื่อในรายการ circuit ห้ามลง
    - จัดวันเดียวกับ jazz one make race
    - ค่าสมัครคิดว่าไม่น่าเกิน 1000-

ขอจำนวนคนที่สนใจอยากจะวิ่งเพื่อไปดำเนินการ
    จะได้บอกจำนวนกับเค้าได้คร่าวๆคับ
    สนใจลงชื่อกันไว้ได้เรยคับ
    :D
    [email protected]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กุมภาพันธ์ 2007
  2. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    ตามลงชื่อก่อนละกันคร้าบบ แต่ขอวันด้วยนะ เผื่อติดงานไปไม่ได้จะได้แจ้งอีกที:D

3. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ลงชื่อไว้ขำๆก่อน 1 คนคับพี่ เพราะยังไม่รู้วันและเวลาที่แน่นอนเลยอ่ะ แต่สนใจคับ

4. popz_civic

popz_civic New Member Member

38
    1
    0
    ไปด้วย 1 คนคับ

5. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
    จัดมาก็จัดปายยยยย

แต่ก็เอาวันเวลามาก่อนน่ะ

6. Palmmy

Palmmy Member VIP

193
    6
    18
    สนๆๆๆๆ ขอรายละเอียดด้วยพี่

7. mumuohm

mumuohm New Member Member

2
    1
    0
    วิ่งแถวไหนบอกด้วยนะคับ auto วิ่งได้ไหมอะคับ

8. pomgambino

799
    10
    18
    พีระคับผม
    auto ก็วิ่งได้คับ สบายๆ ชิวๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กุมภาพันธ์ 2007
  9. tos_evergreen

tos_evergreen Guest

0
    0
    0
    วิ่งด้วยคับพี่ปอม ของทดลงชื่อ2ที่ เพื่อนอีกคนนึง

10. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    เอ้ย มีแต่ รถแรง ๆ จะลงดีไหมเนี่ย เอาก็เอาว่ะๆ เอ้าๆ พี่ปอม ขอด้วยคนนึง ลงไป วิ่งกินลมดีกว่า

11. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไปด้วยคนนะ :D :D

12. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    ถ้าว่างก็ขอไปด้วย :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กุมภาพันธ์ 2007
  13. NeS_T_Doors

NeS_T_Doors New Member Member

86
    0
    0
    อยากไปด้วยครับพี่ แต่ขอรู้วันก่อนดีกว่าเนอะ จะได้เคลียร์ตัวเองถูก !!!

14. pom_mk1

pom_mk1 New Member Member

85
    4
    0
    ถ้าเค้าให้รถอื่นที่ไม่ใช่ฮอนด้าวิ่งก็ไปด้วยครับ

15. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ต้องไปแน่ๆ ครับ วิ่งเล่นแบบเสมือนแข่งจริง...อิอิ คงช่วง เมษาโน่นน่ะแหละ สนามแรกของ JAZZ วันเมคเรซเค้า..........แต่น่าจะเป็นเฉพาะฮอนด้าซะล่ะม้าง

16. pomgambino

799
    10
    18
    confirm มาแล้วคับ เอาแต่ honda อ่ะคับ
    น่าเสียดายสำหรับรถยี่ห้ออื่นคับผม
    แงบๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กุมภาพันธ์ 2007
  17. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    นั่นไงๆๆๆ อดเลย .................

18. apimuk

apimuk New Member Member

1
    0
    0
    ลงชื่อ รถบ้าน 2 คันครับ ผมกับตู่

19. idefi

idefi New Member Member

17
    0
    0
    ลงด้วย

พี่ปอมครับ ลงด้วยคน
    + 1 แป๋งด้วยครับผม

20. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0

ไปเอา logo Honda มาติดซิ แล้วบอกว่า Honda Colt :D

21. pomgambino

799
    10
    18
    นั่นจิ
    ไม่มีใครสังเกตุหรอก
    หน้าตาคล้ายๆ EG3D อยู่แร้ว
    อิอิ อุอุ อะอะ

22. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    พี่ปอมบอกว่า วิ่งขำๆ แต่ดูๆแล้ว แต่ละคนโปรๆทั้งนั้น สงสัยจะขำไม่ออกแระ

23. crazy rabbit

crazy rabbit New Member Member

3
    0
    0
    อิอิ

ไปด้วยได้ป่าวอะ ลงไว้ก่อนเพื่อรถเสร็จ ที่สำคัญเพื่อมีตังสมัคร แพงเอาเรื่องอยู่คับ แต่ไปด้วยคับพี่

:)

24. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    แล้วผมอะวิ่งได้ปะ
    ใช้ฮอนด้ารถบ้านแต่งซิ่งอะ

25. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    ไปครับ......แต่ขอไปดู แบบขำๆๆ นะครับ

26. kob_vtec

kob_vtec New Member Member

25
    0
    0
    วิ่งด้วยคน...ฮะ

27. Black City Mugen

Black City Mugen New Member Member

18
    0
    0
    ไปด้วยคน แต่ขอวันที่แน่นอนหน่อยคับปอม

28. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0

โอ๊ย...รู้สึกปวดเนื้อปวดตัว...สงสัยวันนั้นคงลงไปวิ่งไม่ได้...ให้ใครเอารภวิ่งแทนดีนะ...:D

อย่างโอ๋...คงไม่รถบ้านแต่งซิ่งธรรมดาหรอกม้างงง.......:D

29. Ton Spoon

Ton Spoon New Member Member

50
    3
    0
    วิ่งด้วยคับ

30. Ark_pttep

Ark_pttep New Member Member

1
    0
    0
    ขอลงชื่อไปด้วยคนคร้าบบบบ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้