สติ๊กเกอร์ NX coupe สำหระบติดท้ายรถครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย photo_boya, 28 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    :)ช่วงนี้ว่างงงงงงงงมากครับ

นักศึกษากำลังสอบ เจ้าหน้าที่เลยว่างงาน อิอิ

ก็เลยจะตัดสติ๊กเกอร์ติดท้านรถ ใครมีสติ๊กเกอร์เดิมๆติดท้ายรถ รบกวนช่วยวัดขนาดให้หน่อยครับ

กว้างxยาวxสูง ความหนาของอักษร

คงจะตัดสีขาวนะครับ เพราะเป็นสีกลางๆ จะได้เข้ากับรถทุกสี
    แต่คราวนี้ขออนุญาตไม่เก็บปัจจัยนะครับ

มีท้ายรถผมเป็นตัวอย่าง ตอนนี้กำลังชอบสีเหลืองเลยติดสีเหลืองเลยครับ

2. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    ของผมไปจ้างร้านทำมาครับ
    สีทอง เด่วเอารูปให้ดูนะ
    ติดอยู่ข้างรถกะหลังรถผมอะครับ
    จำได้มั้ยอะ

3. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    ของผมเก่าแล้วว่าจะหาอันใหม่เปลี่ยนอยู่เหมือนกานคับ

4. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    สวยครับบอย

5. photo_boya

926
    0
    0
    สงสัยสติ๊กเกอร์เดิมๆ คงจะไม่มีแล้ว

ก็เลยตัด โดยการคาดเดาเอานะครับ

พี่วัฒน์ขอสีน้ำเงิน ก็เลยแถมสีดำ อีกสี สำหรับรถสีอ่อนครับ

6. Devil007

Devil007 New Member Member

37
    0
    0
    สวยดีคับ

7. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    แหลมมั่กๆเลยครับ
    ไงก้อขอซักอันนะครับ
    รถผมจะเปลี่ยนเป็นสีขาวครับ

8. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    งั้นผมคงต้องเอาสีดำ เพราะรถสีทอง

9. photo_boya

926
    0
    0
    first0049
    จะเปลี่ยนสีรถด้วยเหรอครับ ผมคิดจะทำ ยังไม่ได้ไปทำเลย

Anankhet
    ได้ครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้