ไฟโชว์น้ำเบนซินในถังใกล้หมดไม่โชว์

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Sam_EK, 26 สิงหาคม 2009

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sam_EK

Sam_EK New Member Member

22
    0
    0
    ช่วยหน่อยครับจะต้องตรวจเช็คที่ใหนยังไงบ้าง ลองถอดหลอดไฟออกมาเช็คแล้วหลอดไม่ขาดติดปรกติ แต่ได้ทดลองขับรดจนน้ำมันจะหมดถังอยู่แล้วหลอดไฟทีไมล์ก็ยังไม่ติดโชว์เลย

2. kengzaza

kengzaza New Member Member

88
    2
    0
    ของผมก็เป็นครับ มันโชว์ตอนหมดครับ ไฟโชว์ปุ๊บ วิ่งไป 20 เมตร เครื่องดับ :eek:

3. Sam_EK

Sam_EK New Member Member

22
    0
    0
    เวรกำแล้วมันจะเตือนทำไมเนี้ย.......
    รอคับ รอผู้รู้มาตอบจะได้หายพร้อมกัน

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้