ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร๊าบบบบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย bigtle, 23 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bigtle

bigtle New Member Member

16
    1
    0
    หวัดดีครับ
    ผมเป็นนักดนตรี (นักร้อง) ที่เล่นที่ Tosit Pier 92 เมื่อคืนที่ meeting กัน
    เสียดายไม่ได้เข้าไปร่วมด้วย ทำงานอยู่พอดี
    ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ มีอะไรก็แนะนำบ้างนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 สิงหาคม 2009
  2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    โหยยย กลายเป็นการบังเอิญเลยนะคับ ยินดีที่ได้รู้จักค้าบบบบ

3. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    Club Si ยินดีต้อนรับครับ

4. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

5. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0
    ยินดีต้อนรับนะครับ เสียดายที่ไม่ได้มานั่งร่วมวงกัน แต่ยังดีที่เดินออกมาทักทายกันทันครับ สงสัยคราวหน้าจาพลาดไม่ได้แล้วครับ

พีสะเดิดมีคู่แข่งแล้วเว้ยยยย

6. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ยินดีต้อนรับงับๆๆ พี่เปนนักดนตรีเเหรองับ แล้วก้มะมาร่วมด้วยกัน

คลับนี้ ดาราเยอะงับ the starหลายคนเร้ยอะงับ

ดาราใน TVก็มี อิอิ

เจอตัวจิงอย่าอึ้งนะเพ่ อิอิอิอิ

7. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ยินดีครับ มาเลย club si ง่ายๆ สบายๆครับ
    ปล. มิหน้ามีแอบเหล่ๆ กัน อิอิ นึกว่าหน้าตาพี่ก็อฟ ผิดระเบียบซะอีก อิอิ
    แถมขอเพลง จัดให้ทันทีอีกตางหาก ขอบคุณมากๆครับ

8. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    เมื่อคืนนึกว่าเป็นแก็งค์เด็กญี่ปุ่นซะอีก ยินดีต้อนรับครับ

9. peach007

323
    0
    0
    เราก็ว่าทำไมที่นี่เค้าขอเพลงปุ๊บ จัดให้ปั๊บ ที่แท้ก็พี่น้องของพวกเรานี่เอง
    ขอบคุณสำหรับเพลงเพราะ ๆ ครับผม

10. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ร้องเพลงเพราะมากครับ ว่างๆก็มาคุยเล่นกันบ่อยๆนะ

11. bigtle

16
    1
    0
    ขอบคุณครับ ที่ต้อนรับ
    คราวหน้าถ้ามีโอกาสจะไป meeting ด้วยนะครับ
    ยังไงแจ้งกันบ้างนะครับ

12. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    ยินดีต้อนรับด้วยคนคับผม

13. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    หวัดดีครับ
    ยินดีด้วยนะครับ

14. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    หวัดดีคับ ยินดีต้อนรับคับ

Joice++Jum

15. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    เรามีนักร้องแล้ว มิตติ้งรอบหน้าสบายๆๆ :D

16. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ยินดีตอนรับครับ

17. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    มีคนสอนร้องเพลงแว้ว...คราวนี้เราจาได้ดังซะที อิอิ

18. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    คลับเรามีทั้ง ดารา นักร้อง นักแข่งรถ แล้วที่ขาดมะได้ คาซาโนว่า นักรัก เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

19. peach007

323
    0
    0
    ^
    ^
    ^
    ใครวะคาสโนว่าเนี่ย งงงงงงงงง

20. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    เรามาทายกันดีก่าว่าใครมีฉายานี้ :D:D ขอทายคนแรก พี่กอล์ฟ กะพี่เบส เท่ากัน

21. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    คาสโนว่า เค้าใช้กับคนโสดที่ไปเกี่ยวพันกับผู้หญิงหลายๆคน แต่ไม่เคยติดพันกับคนใดเลย

ใช้ไม่ได้กับคนที่มีมะเอียแล้ว แบบนั้นเรียก เจ้าชู้นะเบส :D :D

22. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    เด็กขอนแก่น..หวัดดีด้วยคนครับ...พี่น้องครับ

23. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    เห็นทีแรกผมนึกว่า บี cressendo ซะอิก555+

เจอที่ร้านอย่าลืมผมนะครับที่พี่บอก เอ๊ย!ผมบอกพี่ว่าลด80%น่ะ จำได้ป่ะคับ^___^"

24. Hello_party

Hello_party New Member Member

220
    1
    0
    ยินดีต้อนรับน้องใหม่ด้วยค่ะ

^^

25. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    ผมว่า ต้องเป็น ...............เป็นต่อ ใช่ รึป่าวว คาสโนว่า ไม่ใช่ คาสโนวืด ใช่ปะคร้าบบ พี่น้อง Si & Si_L G2 ฮิ้ว ฮิ้ว (อ๊อดๆ จั๊กกริ๊งแกร๊ดๆ)

26. TRAEH

TRAEH New Member Member

52
    0
    0
    ยิน ต้อนรับด้วยอีก คน คับ

ผม ก็ ใหม่เหมือนกัน ฟากฝังด้วยนะคับ:D

27. TRAEH

TRAEH New Member Member

52
    0
    0
    ลืม สิ่งสำคัญ

ขอบคุณ กอล์ฟ ด้วยนะคับ สำหรับ สติกเกอร์ สวยๆ

รถดู หล่อ ขึ้นไปหลายขุมเลยคับ

28. BRIDE_O

BRIDE_O New Member Member

217
    5
    0
    ยินดีที่ได้รูจักครับ

29. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    ยินดีต้อนรับ ^^

30. bigtle

16
    1
    0
    ขอบคุณทุกๆคนเลยครับ
    ต้อนรับได้อบอุ่นมากๆเลย
    เอาไว้คราวหน้า จะไม่พลาดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้