- - ภาพงาน DragZone สดๆ เอามาฝากอีกแล้วครับท่าน - -

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Ton@CityMania, 4 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    เหมือนเดิมคับพี่น้อง กลับมาพบกับผมอีกครั้ง ครั้งนี้ก็เหมือนครั้งที่แล้ว
    คือปิดร้านไม่มีไรทำ บ้านก็ใกล้สนาม เลยออกไปกินข้าวที่สนามเหมือนเดิม
    ทุกครั้งที่กินข้าว ไม่ได้กลิ่นยาง กินแล้วไม่อร่อย ก็ว่าไปนั่น เอ้า ไม่เสียเวลา ไปดูกันเลย

เริ่มจาก เจ้าหน้าที่สนาม บางทีเก็บรุปมาแล้วก็อยากให้ทุกคนได้ดูหลายๆอย่าง

บุคคลเหล่านี้ล้วนแล้วแต่ทำให้งานเดินสะดวก ยังไงก็ขอบคุณพี่ๆทีมงานด้วยคับ

มาดูมุมแปลกๆ ตรงที่ชั่งน้ำหนักบ้าง

ยาวปาย

รถเก่ง subaru คันเดียวใน open

ตัวแรง

หนูหริ่งในพิท

ทีมนี้ใครๆก็รู้จักในนาม inner line สุดทุกคัน

Supra รถในฝันของใครหลายคน

แอบไปถ่ายมา มุมในพิท

อินเนอร์ซิลเวีย

ด้านหลังพิท ของพี่โอ signal

อิมตาเหยี่ยว รถในฝันของผม เหอๆ โป่งโคตรสวย

The mask ถอดหน้ากากได้ อิอิ

อีกมุมนึงที่หาได้ในสนาม

ด้านบน ถ่ายคนมุมข้างคนดูด้านบน

คนดูแน่นเหมือนเดิม บรรยากาศแบบนี้เชียร์มันมาก

ได้ออก tv กะเค้าด้วยนะนั่น

ใครอยากได้ vcd drift มันส์ๆ หาซื้อได้ในงานนี้เลย

รถเริ่มมากันเยอะเรื่อยๆ

ตูดดุๆของเจ้าเส้นขอบฟ้า skyline

ตัวเลขพวกนี้คือเงินและความสามารถของวงการ drag ไทย

เฮียโก้ ภาคมันส์ๆ มีแกคนเดียว สุดโข่งจริงๆ

สติ๊กเกอร์โมความแรง รถแต่งทุกคันต้องมีก็หาซื้อได้เหมือนกัน

เบิร์นยางแบบโหดๆ

มุมหากิน มุมสูงกับแสงแดงเหลือง ได้ฟิว midnight ดีจัง

นี่ก็เหมือนกัน ตากล้องด้านบน คอยจับอีกมุมให้เราได้เห็นงานแข่งใน vcd ต่างๆ

อันนี้ต้องวางเพราะตากล้องไม่เสี่ยงกับการเทคตัวแรงๆ เหอๆ

รถพี่เอ้เชียงใหม่ จัดให้เลยรูปนี้

รูปนี้ก็ทำให้พี่เค้าโดยเฉพาะ เหมือนในหนังดีอ่ะ สีแบบนี้

รถพี่บอล เทพเจ้า 4 สูบ 8 วิ

คันนี้สีม่วง ไม่รู้ของใคร รู้แต่ว่า ไม่เบิร์นยางเลย ออกแบบนิ่มๆแต่เวลาดีมาก

จัดให้พี่เอ้อีกชุด

ภาพแนวซีเปียบ้างนะ

bm ตัวแรงของสนามนี้

ยาวปายยย

ชักเริ่มง่วงแระ บรรยายไม่ออก

เก็บตกจ้า แถวลานที่จอดรถแข่ง

สีเหลืองกำลังมาแรงในยุคนี้นะค๊าบบ เหอๆ

คันนี้พี่เค้าใส่ถุง เอ๊ย ร่ม อิอิ

เก็บตกต่อ

รถช่างญา เจ้าเก่า

และภาพสุดท้าย เก็บมาฝากกับท่อที่น่าจะใหญ่ที่สุดเท่าที่เคยเห็น "โคตรท่อ"

สำหรับวันนี้ก็ขอตัวละกานนะคับ แล้วเจอกันใหม่ครั้งหน้าค๊าบบบ

ลุงเครียด, pukpick และ WizardOnWeb ถูกใจสิ่งนี้
  2. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    สวยครับ ถ่ายได้มุมดีจริงๆ

ขอบคุณครับ

3. monster

monster New Member Member

29
    1
    0
    ขอบคุณมากๆคับ
    ภาพสวยมากคับ
    บรรยากาศมันส์ๆ

4. mikade

mikade New Member Member

19
    0
    0
    ทำรูปได้สวยมากเลยครับ
    อย่างงี้ก็ไม่ต้องไปถึงสนาม 55+

5. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ถ่ายรูปได้สวยจริงๆพี่ต้น เห็นภาพละเล่าเรื่องได้เลย

6. TDAutoparts

TDAutoparts New Member Member

191
    3
    0
    ภาพสวยขอบคุณค้าบ^^

7. ขอบคุนคับ...... สีเหลืองนี่มันมาแรงจิง..... อิอิ...

8. RoZilla

RoZilla New Member Member

32
    8
    0
    ถ้ามีผลการแข่งขันด้วย แจ่มเลยคับ :D :D :D

9. foonpoon

foonpoon New Member Member

388
    14
    0
    ขอบคุณคร้าบบบ ที่ลงบรรยากาศให้ดูกัน

10. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    ขอบคุณมากๆครับผม :cool: :cool: :cool:

11. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ขยันหามุมกล้องจริงๆครับ ขอบคุณมากครับ 555

12. BurnS

BurnS Member VIP Member

324
    13
    18
    ภาพสวยมากคับพี่

13. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ขอบคุณที่คุณถ่ายสวยดี

14. -=[ ColonelS ]=-

-=[ ColonelS ]=- New Member VIP

207
    5
    0
    รูปสวยมากๆคับ

15. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0
    ขอบคุณครับ สุดยอดเลย

16. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ภาพสวยคราบ ยอดเลย

17. Irwin

Irwin Member VIP

412
    12
    18
    ภาพสวยมากๆครับ

ว่าแต่E36ของN2

ใช่คันเดียวกับที่เคยประสบเหตุไฟลุกหรือเปล่าครับ

18. WizardOnWeb

WizardOnWeb Member Member

144
    7
    18
    ขอบคุณครับสำหรับรูปสวยๆ

วันที่ 10 ขออีกนะครับ >.<

19. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    รูปสวยมากมากครับพี่ต้น

20. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    Silvia คันสีม่วงเป็นของนายปอ Styder ครับ

E36 คันนั้นเมื่อก่อนเป็นสีน้ำเงินครับ ตอนนี้เปนสีขาวมุกสวยเชียว

เปลี่ยนสีหลังจากที่ไฟไหม้ครั้งที่แล้วครับ

ต้นรับจ๊อบป่าวครับ เผื่อมีงานเข้ามาติดต่อ

เมื่อก่อนมีคนให้พี่หาคนถ่ายรูปในสนามหลายเจ้าเหมือนกัน

แต่ตอนนี้เงียบๆไปแล้ว

21. CassyBank

CassyBank Member Privilege

42
    33
    18
    รูปสวยมากเลยเพื่อน อิจฉาจังสนามอยู่ใกล้บ้าน

:D :D :D

22. kingkong

kingkong New Member Member

135
    5
    0
    รูปสวยมากครับ พี่ต้น ขอบคุณครับ

23. kookgoo

kookgoo New Member Member

19
    2
    0
    ยังกะ...........มืออาชีพ............รูปสวยมาก...............มุมกล้องเยี่ยม

24. Boy JazzZA

Boy JazzZA New Member Member

295
    2
    0
    รูปสวยมากคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ

25. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ภาพสวยมาก ๆ เลยครับ ไม่ทราบว่าทำงานหรือทำธุรกิจที่เกี่ยวกับกล้องหรือเปล่าครับ ภาพเหมือนมือ pro ดีครับ :) :) :)

26. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18
    แ จ่ ม เ ล ย ค รั บ

27. AKiNdO

AKiNdO New Member Lady Member

292
    1
    0
    รูปสวยมากค่ะ

28. k_games

k_games New Member Member

153
    2
    0
    รูปสวยมากครับ

29. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    รูปสวย&บรรยายเยี่ยมครับ .. เป็นกำลังใจให้ สู้ต่อไป :D

สวยๆ คับ แต่ละมุมนี่ สุด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้