ถามนิดหน่อยครับ ระบบหม้อน้ำ แพงไหมครับ ใครเคยเปลี่ยนบ้างขอข้อมูลหน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ทธิพร บุญโต, 25 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามนิดหน่อยครับ ระบบหม้อน้ำ แพงไหมครับ ใครเคยเปลี่ยนบ้างขอข้อมูลหน่อยครับ

1. ประมาณ 1500-2000-2500 จ้า เปลี่ยนหม้อน้ำนะครับ

2. เปนราเชียงกงปะครับ

3. ของใหม่นะครับ เคยเอาหม้อน้ำไปซ่อม แล้วเคยถามหม้อน้ำถ้าซื้อใหม่เท่าไหร่เขาก็บอก ราคาประมาณนี้ ครับ มันมีให้เลือกหลายแบบ

4. ขอบคุณมากครับ ถามต่ออีกนิดน่ะครับ ตอนที่พี่เปลี่ยน อาการของหม้อน้ำเปนยังไงบ้างครับถึงได้เปลี่ยน

5. หม้อน้ำผมรั่วตรงขอบแนวครับ แล้วไปอัดยาตะกั๋วใหม่คับ 400 บาทแล้วหม้อน้ำก็ไม่รั่วอีกเลย จนถึงเวลานี้

ผมเกสสส เลพี่ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้