อยากทราบวิธีถอดตู้แอร์กับช่องลม

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย birdkungcub, 23 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. birdkungcub

birdkungcub New Member Member

158
    1
    0
    อยากทราบวิธีถอดตู้แอร์กับช่องลมแอร์มาล้างอ่ะครับพอจะมีไหมครับ

แบบมีรูปประกอบด้วยอ่ะครับ แล้วถ้าถอดเราต้องเติมน้ำยาแอร์ใหม่หรือ

เปล่าครับ

Si 2000 ครับ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ผมว่าให้ร้านทำจะสดวกกว่าครับ เพราะมันรื้อเยอะพอสมควร

3. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0
    ให้ช่างแอร์ทำดีกว่าครับ เพราะว่าถ้าถึงขนาดถอดตู้มาล้างเนี่ย ยังไงก็ต้องเช็คน้ำยาแอร์ด้วยอ่ะครับ ช่างแอร์ชัวร์สุดครับ

4. birdkungcub

birdkungcub New Member Member

158
    1
    0
    ขอบคุณครับ

5. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    แสดงว่าแอร์ไม่เย็นช่ายป่าวคับ แต่มีแต่ลมออกเหมือนผมรึป่าว เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมก็จะไปร้านแอร์แถวบิกซี่ลาดพร้าวเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้