https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-9/248219_2072896183942_1836973_n.jpg?oh=bebe4...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Chanapume Khantahut, 27 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >

1. คันขาวนี่เหมือนเคยเห็นที่บางปะอินครับ

2. ช่วงไหนอ่าครับ

3. Thit Nv

Thit Nv Guest

0
    0
    0
    nv van สีขาว เยอะมากจำไม่ได้ว่าคันไหนเป็นของใครงงไปหมด ต้องเลงจุดเด่นแต่ละคันดีๆ มึนตืบ..

4. ปล. คุณวัชรพล คันขาวนี่ของผมเองครับ อิอิ

5. อ่าครับ ผมเจอที่นิคมบางปะอิน

6. ง่ะ สงสัยคันอื่น อิอิ

7. คุณฟองเบียไม่เคยเข้านิคมบางปะอินหรอ

8. ยังเลยครับ นิคมที่เคยไป ก็มี เวลโก, บางปู มาบตาพูด อิอิ แล้วบางปะอิน อยู่อยุธยาป่าวครับ

9. สงสัยรถพี่เบิ้มป่าว ฮ่าๆๆๆ

10. คันขาวเห็นแถวเซียร์รังสิต ผมแซงตัดหน้าเลย อิอิ

11. ง่ะ แถว ฟิวเจอร์ป่าวครับ ช่วงนี้ไม่ได้ผ่านเซียร์เลยนะ

12. เดือนที่แล้วมั้ง จำสติ๊กข้างหลังได้ง้าบ

13. อิอิ ครับ ทีหลังทักทายได้ครับ อิอิ

14. ผมใช้ แวนเหมือนกันครับ สีขาว อิอิ

15. ครับผม ผมชื่อท้อปนะครับ แวนขาวเหมือนกานน

ครับ ผมเล็กครับ แวนขาว เหมือนกาน เลขทะเบียน 1774

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้