ใต้สุดแดนสยาม

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย Chalala, 31 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    เมื่อวันที่27-29 ต้องไปธุระถึงเบตงเลย เก็บภาพมาฝาก

ใต้สุดแดนสยาม......เสียดายฝนตกเลยไม่ค่อยได้ไปไหน

สนามกีฬาทุกอย่างอยู่บนเขาสวยมั๊กๆ

ตู้แดงๆเค้าบอกว่าตู้จดหมายที่ใหญ่สุดในไทย

2. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    อากาศดี อาหารอร่อยไปลองอาหารเช้าติ่มซำสุดยอด ข้าวมันไก่เบตง เย็นตาโฟโบราณ ปลาจีนนิ่งบ๊วย ผัดผักน้ำ ไกเสบเบตง เก๋าหยก แต่ไม่ได้ถ่ายรูปมาฝากดันลืมกล่องรีบไปหน่อย มีแต่กล้องมือถือ ทริปยอดเสียวเป็นตอนๆระหว่างเดินทาง

แล้วก้อต้องกลับ O.K เบตง

3. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ยังไม่สุดอ่ะ

ต้องสุดแม่ฮ่องสอนด้วยน่ะ
    ฮิ ฮิ

4. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ภาพสวยงามมาก น่าไปมาก

แต่กลัว ไม่ค่อยกล้าไปเท่าไหร่

5. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ได้เสียวมั้ยครับ ผกก. บอย

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับ

6. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    สวยดีนะ

แต่ไม่ไปดีกว่าอิอิ

กลัว

7. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    สวยดีคับ ผมอยู่ใกล้ๆ ยังไม่เคยไปเลยคับ แต่ที่นี้สวยจริงๆคับ เบตง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้