ไม่รู้ว่าคันเหลืองตัวแรง เทพๆ คันนี้ของ สมาชิก NV รึป่าวครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย virus_x, 16 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    พอดีวันนี้วันผ่านไปแถวศาลายามาครับ จะไปวัดไร่ขิง ไปเจอคันเหลืองตัวแรงคันนี้ ผ่านไปไวๆเลยตามไปดูครับ เลี้ยวเข้า Lotus ศาลายา ผมเลยไปถ่ายรูปมาครับ (ขออนุญาติเจ้าของรถด้วยนะครับ) ชอบมากครับสวยดีครับ เทพอีกคันครับ

ฝากระโปรงแบบ พัลซ่า ใส่ อินเตอร์ น่าจะเป็นเครื่อง SR เพราะว่าแรงมาก

ไฟท้ายโดนัท แบบนี้ชอบมากเลยครับ ไปตามหาซื้อไม่เห็นมีขายเลยครับ ที่คลองถม(ศรีวรจักร ไม่มี) มีแต่อีกแบบที่เขาใส่ๆกัน ใครรู้บอกทีครับ

แม็ก 17 (ไม่แน่ใจ)

ไม่รู้ว่าเปลี่ยนชุดเบรค มารึยัง แต่ดูแล้วน่าจะเปลี่ยนมาแล้วครับ

ชุดเบรคหลังเปลี่ยนเป็นดิสเบรคแล้ว เทพจริงๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 สิงหาคม 2009
  2. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ฝา Pulsa
    กันชน TBO
    Disk หน้าหลัง Skyline
    ไฟท้าย น่าจะ D.I.Y.

เทพ คับ

:)

3. tUn$$pUii

tUn$$pUii New Member Member

160
    3
    0
  4. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ดึงโป่งล้อด้วย........แจ่ม:D

5. ดุดัน......มากเลย...อิ..อิ...อิ....

6. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  7. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    สวยงามครับ
    คงแรงน่าดู:eek::eek:

8. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ไม่ทราบว่ามีสติกเกอร์ "ถ้าคุณแน่อย่าแพ้ SR" ป่ะครับ

อาจจะเป็นรถตาอิทหรือป่าวไม่แน่ใจ ต้องรอพี่ไก่ เข้ามานอนยันครับ................:D:D:D

9. สีโทรมไปนิดครับ ถ้าเก็บใหม่นี่โอเลย

10. Leodraspa

Leodraspa New Member Member

199
    8
    0
    เจ๋งอ่า

11. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ตัวแรงอีกแล้ว ....อิจฉาจัง

12. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ไม่แน่ใจว่ารถอิทหรือป่าว ถ้ารถอิทแรงจริงผมยอมคันละครับ

13. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
    จัดไปครับ ขั้นเทพ อีกคัน

14. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    SR20 มีโบแน่ๆ อินเตอร์ใหญ่มาก น่าจะแรง..:):)

15. nickie-junior

nickie-junior New Member Member

163
    34
    0
    ม่ะเห็นมีซาติ๊กเก้อ ของคลับเราเลยนิ

16. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    เคยเห็นอยุ่ ตรงสาย4 ครับ ในหมู่บ้าน.... อะไรซักแห่ง..

17. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    นึกว่าเหลืองเราซะแล้วที่บ้านถามใหญ่เลยว่า
    ไปไหนมา555

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 22:47:15 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:46:55 ----------

นึกว่าเหลืองเราซะแล้วที่บ้านถามใหญ่เลยว่า
    ไปไหนมา555

18. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
  19. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ดูแล้วน่าจะเป็นรถตาอิทป่าวหว่า
    คุ้นๆนิ

20. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  21. ตกลงเป็นของใครเอ่ย......

22. Putiwat_i

Putiwat_i New Member Member

38
    0
    0
    สวัสดีครับผมเตยเจ้าของครับผมก็เป็นสมาชิกในคลับน่ะครับเเต่ไม่เคยได้จอยออกนอกสถานที่กับเพื่อนๆทุกคนน่ะครับพูดถึงเรื่องรถใช่ครับ SR20 เเต่ผมเคยลงกะทู้ไปครั้งหนึ่งเเล้วครับว่าต้องยกเครดิตทั้งหมดให้กับเจ้าของคนก่อนที่เเต่งตัวให้เรียบร้อยเเล้วครับผมซื้อมือสองมาน่ะครับได้เกือบ 2 ปีเเล้ว สภาพก็ใกล้เข้าไปทำสีใหม่ทั้งคันเเล้วครับส่วนเครื่องยืนยันครับว่าเเรงจิงเพราะกดพังไปรอบเเล้วครับ ตอนนี้ก็โอเวอร์ฮอลใหม่หมดครับเเน่นกว่าเดิมเเต่ยังไม่ถูกใจสักเท่าไรยังมีเขกๆอยู่บ้างว่าจะไปเปลี่ยนลูกให้มันใหญ่ขึ้นน่ะครับพร้อมทำสีใหม่ท่าเสร็จเเล้วจะนำรูปมาลงให้ดูครับ ใช่ครับบ้านผมอยู่แถวพุทธมณฑลสาย4ครับ ยินดีที่ได้รู้เพื่อนๆพี่ทุกๆคนครับ
    ปล.พี่ๆเพื่อนๆรู้จักร้านทำเครื่องเเบบฝีมือๆช่วยโพสลงหน่อยน่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

23. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ บ้านผมอยู่แถวพุทธมณฑลสาย3ครับ ถ้าเจอกันผมจะไปทักทายไม่ว่ากันนะครับ

24. โอ้ว.....ตัวจริงเสีงจริงปรากฎกายแล้ว..เหอ....เหอ....เหอ...

...............ยินดีที่ได้รู้จักครับ...................

เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ...

25. sayon

sayon Member Member

607
    11
    18

ป๋า...งานเข้าแว้วววว:D

26. sayon

sayon Member Member

607
    11
    18

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ .....

27. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    โทรหาป๋าไก่เจ้าของอู่แรงๆเลยครับ
    เดี๋ยวมีคนช่วยบอกเองแหละ

28. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    รถสวยมากคับ

29. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    แกไม่ได้เป็นเจ้าของพี่ เค้าเป็นเพือนกัน อิอิ

30. Putiwat_i

Putiwat_i New Member Member

38
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักกับทุกๆคนครับ วันหลังผมจะทำกิจกรรมกับคลับให้มากกว่านี้ครับ เพราะเราใช้ NV คงไม่มีใครรู้ดีเท่าเราเเละคลับเรา ฟันธง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้