น้ำมันเกียร์ r 11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย อยากรู้ครับ, 31 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามสมาชิกทุกท่านครับ ไม่ทราบว่า r 11 ใช้น้ำมันเกียร์ ยี่ห้ออะไรครับ เห็นตามคู่มือ เป็น dextron ll แต่ไปถามที่ปั๊ม ตราดาว เป็น dextron lll ไม่ทราบว่าใช้แทนกันได้ป่าวครับ แล้วทุกท่านเปลี่ยนกันที่ไหนครับ ตามปั๊ม ใช้ได้รึป่าว รึว่า ตามพวก บีควิก ACT อะไรพวกนี้ครับ โทรไปถามที่ศูนย์ บอกประมาณ 2,**** กว่าบาท มีค่าน้ำมันเกียร์ 5 ลิตร + แหวนรอง + ค่าแรงอะครับ รบกวนทุกท่านด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

1. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    dextron lll ก็ใช้ได้ครับ เหมือนกันหมดละครับ
    ใช้ 4 ลิตรครับ เปลี่ยนอู่ไหนก็ได้ ไม่แพง
    ถ้าไม่มีที่ แนะนำได้ครับ สนใจโทรมาคุยได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้