ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย nhongcelica, 19 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nhongcelica

nhongcelica New Member Member

14
    0
    0
    :D คือพอดีผมใช้เซลิก้ามาคันนี้ก้อเป็นคันที่2แล้วอ่ะครับ แต่ไม่เคยได้เข้าคลับบ้างเลย:eek: :eek: :eek: ........อยากจะรู้จักพี่ๆน้องๆในคลับบ้างน่ะครับ :) จะได้แลกเปลี่ยนความรู้กันน่ะครับ

ปล.ฝากความคิดถึงถึงพี่เพชร 185 ด้วยครับ ไม่ได้เจอนานแล้วอ่ะครับ.....:D :D :D

2. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    หวัดดีคร๊าบบบบบบบบบ

3. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
  4. nhongcelica

14
    0
    0
    เย้....มีเพื่อนๆพี่ๆ เพิ่มอีก2คนแล้วคร้าบ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

5. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    คร๊าบ เย่ๆๆๆๆ :D

6. ลูกกอล์ฟ

ลูกกอล์ฟ New Member Member

81
    0
    0
    หวัดดีคับ

7. nhongcelica

14
    0
    0
    หวัดดีครับทุกคนเลย...ยินดีที่ได้รู้จักครับอีกไม่นานคงมีโอกาสได้พบปะสังสรรค์กันบ้างนะครับ รถสวยกันทุกๆคนเลย ของผมกำลังปั้นอยู่ครับ เลยยังไม่อยากลงรูปครับ....อายเค้า อิอิ

8. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    รถ หรือหม้อต้มยาดองครับ มีปั้นด้วย - -"

9. nhongcelica

14
    0
    0
    รถครับรถ

รถครับรถ!! ไม่ใช่หม้อครับ..เพ่น้องครับ:D :D หม้อยังไม่มีให้ปั้นเป็นของตัวเองครับ:cry: :cry: ไว้มีเมื่อไหร่จะชวนคุณANTILAGไปปั้นด้วยกันเหมือนในหนังเรื่องโกสต์นะครับ:D :D :D

10. ANTILAG

1,268
    31
    0
    ไปปั้น โอเคครับ จัดไป ไปด้วยกันได้ แต่ถ้าไป "ปั่น" ไม่เป็นไรครับ อยู่บ้านก็อปั่นได้ เอิ๊กๆๆๆ

11. [Rz]Jump

[Rz]Jump New Member Member

14
    0
    0
    ขออยุคลับด้วยคนได้มั๊ยครับ ผมขับซิลิก้า ป๊อป มา สามปีแระคับ อยากมีคลับก่ะเค้าบ้างอ่ะครับ ขอบคุนพี่ๆที่จะมาตอบล่วงหน้านะครับ

12. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ :)

13. petch185

petch185 New Member Member

71
    2
    0
    ว่างๆ ก้อโทรมาคุยกันสิครับ:D :D

14. ANTILAG

1,268
    31
    0
    ฮันแน่ แอบกิ๊กกันหรอพี่ !!!

15. nhongcelica

14
    0
    0

16. petch185

petch185 New Member Member

71
    2
    0
    หวาย ชักติดเรท แล้วดิ

17. nhongcelica

14
    0
    0
    """"""""""หุหุ...

18. AMPM

252
    1
    0
    อิอิๆๆ

:D

19. the_peeth

the_peeth New Member Member

56
    0
    0
    เจอกัน ทัก บ้างนะ

:eek: เจอกันก็ทักทายกันได้นะ .. คับ ยินดีที่รู้ จักกัน

20. nui popular

3,726
    13
    38
    ครับ เจอกันก็ ........เลี้ยงเหล้า ..ผมได้นะคร๊าบบบ อิอิอิอิอิ

21. nhongcelica

14
    0
    0
    ไปด้วยยย......อิอิ:D :D :D

22. AMPM

252
    1
    0

ไม่ค่อยเลย !! อิอิๆๆ:D

23. nhongcelica

14
    0
    0
    ไว้เจอกันตอนมิ้ตติ้งทีเดียวเลย...จัดไป "อ้วกไม่นับหลับเป็นแพ้" :D :D :D

24. nui popular

3,726
    13
    38
  25. AMPM

252
    1
    0
    Slogan นี้ใช้ได้นะครับ !:D :D :D :D

26. nui popular

3,726
    13
    38
    555 ผมไม่หลับ ถ้าเหล้ายังเหลือ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้