สงสัยเรื่องตั้งไฟ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย obeya, 11 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ของผมไฟหน้าเป็นซีนอนมันสูงและออกซ้ายไม่รู้ว่าตัวตั้งไฟตัวไหนหมุนซ้าย+ขวา,ขึ้น+ลงคับคัยพอทราบบ้าง:D:D

2. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ถ้ามันตั้งไม่ได้...ก็เอามันออกมานอนไว้ดิอั้ม...อิอิอิ...ไฟซีนอน...มันก็ต้องนอน...หุหุหุ...

ขออำไพนะที่ให้คำปรึกษามิได้...555 บังเอิญว่าไอที่มีอยู่มันเปนแค่ไฟเพชรอ่ะ...

3. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    แอบไปซุ่มแต่งมาเมื่อไหร่เนี่ย...อิอิ สวยวันสวยคืนเลยนะ

4. P@LMprimeraP11

P@LMprimeraP11 New Member Member

184
    0
    0
    คุยเรื่องไฟๆ กันสไตส์คนมีไฟ เลยนะเนี่ย ฮ่าๆๆ

ผมก็ยังไฟเดิมอยู่เลยครับพี่อั้ม ฮ่าๆ ขอให้ทำได้เร็วๆ นะครับ รอใครรู้มาตอบเหมือนกันครับ ^^

5. P@LMprimeraP11

P@LMprimeraP11 New Member Member

184
    0
    0
    คุยเรื่องไฟๆ กันสไตส์คนมีไฟ เลยนะเนี่ย ฮ่าๆๆ

ผมก็ยังไฟเดิมอยู่เลยครับพี่อั้ม ฮ่าๆ ขอให้ทำได้เร็วๆ นะครับ รอใครรู้มาตอบเหมือนกันครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้