ประกาศ! คณะปฏิสัมพันธ์การกิน เรื่อง Meeting รอบเดือนตุลาคม พุทธศักราช2552

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย NOOM_P11, 28 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NOOM_P11

NOOM_P11 New Member Member

173
    0
    0
    ขอเชิญทุกท่านที่เกี่ยวข้องร่วมลงมติคัดเลือกสถานที่จัดงาน ณ เส้นทางย่าน บางกะปิ-พระราม9-ศรีนครินทร์ โดยมีท่านหม่อมเป็นหัวหน้าคณะ โดยทุกท่านโปรดเลือก/นำเสนอร้านที่ทุกท่านเคยลิ้มลองและเห็นควรว่าเหมาะแก่การปฏิสัมพันธ์อย่างยิ่ง โดยมีเงื่อนไขทางการกินว่า
    1. มีสถานที่จอดรถมั่วสุมได้เกินกว่า 5 คัน
    2. รสชาดอาหารเป็นที่น่าเย้ายวนใจยิ่ง
    3. ราคาเป็นพันธมิตรกับกระเป๋าของพวกเราทั้งคณะ
    4. ทุกหนทางที่สอดคล้องกับ 3 หัวข้อด้านบน

จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน

โปรดอ่านอีกครั้ง .. (แหะๆ)

2. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ไม่ต้องรอใครเสนอเลย รอบนี้ให้เกียรติสมาชิกใหม่จัดหาสถานที่มาเลย

แต่จัดสถานที่แล้ว มาด้วยเลยนะ 5 5 5

3. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    น้องใหม่ไฟแรงแซงทางโค้งจริงๆ พี่ น้อง ลุงๆ ป้าๆ ช่วยๆ กันหน่อยเร๊ววว :D:D:D

4. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    KIZZ PUB อุดมสุข เดี๋ยวเตรียมเตาปิ้งย่างไว้ให้ อิอิ

5. NOOM_P11

173
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ จริงๆผมก็มองร้าน อร่อยแน่นอน ตรงอุดมสุข (สุขุมวิท 103 ก่อนออกศรีนครินทร์) มีสเป็คใกล้เคียงครับ รอดูท่านอื่นก่อนว่ามีความเห็นอย่างไรครับ เบื้องต้นก็ขอเสนอร้าน อร่อยแน่นอน อุดมสุขไว้ก่อนนะครับ

6. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เออว่ะ..จริงด้วย..กันที่จอดรถไว้ให้ได้ป่ะ..แล้วไปนั่งกองกันหน้าร้านได้ป่ะวิน..อยากไปจริงๆน่ะเนี้ย:D:D:D

วินไปโพสบอร์ดใหม่บ้างน่ะ

http://www.primeraandpresea.com/index.php/topic,237.msg2362.html#msg2362

7. NOOM_P11

173
    0
    0
    เสนอได้ทุกแหล่งเลยครับ อิอิ (แต่ PUB สงสัยจะอดไปเพราะคุณลูกเข้าไม่ได้ แหะๆ)

8. vynnz

727
    4
    0
    อ่อ มีนอกร้านให้นั่งชิวๆครับผม ถ้าฝนไม่ตกนะ 5555555
    ส่วนเรื่องที่จอดรถ คาดว่าคงไปกันเร็ว ฉะนั้น ที่จอดรถเพียบบบบบบ
    คาดว่าคงอู่กันไม่ดึกมั้งครับ
    หรือถ้าอยากแบบประหยัดงบหน่อย ไปที่อื่นก้อด้ครับ เพราะที่ร้านอาหารจะแพงนิดนึง

9. NOOM_P11

173
    0
    0
    งั้นก็น่าสนใจมากเลย ระบุซอยไว้เลยครับว่า อุดมสุขซอยที่เท่าไหร่ รึไม่ก็ผมจะไปเซอร์เวย์กับพี่หม่อมดีก่า อิอิ

10. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    แล้วเราจะไปถูกไหมนี่

11. NOOM_P11

173
    0
    0
    ถ้าผมรู้พิกัดที่แน่นอนแล้วจะทำแผนที่ให้ครับ และ/หรือ ไปปักหมุดตำแหน่งไว้ใน Google Earth ที่บ้านอีกหลังไว้ในหัวข้อที่อยู่สมาชิกน่ะครับ ทุกท่านร่วมลงความเห็นกันก่อนดีก่า ว่าที่ไหนน่าสนใจ ที่เหลือเดี๋ยวผมระบุรายละเอียดให้ครับ

12. NOOM_P11

173
    0
    0
  13. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

คราวนี้พี่มณีคงได้ไปนะ..ว่างปล่าวล่ะพี่...ต้น งปม. ไม่น่ามีไรนะ...

งบก็ยังไม่โอนมา...คงไม่ได้ไปราชการต่างจังหวัดแล้วแหละ...อิอิอิ

14. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    อยากถึงชัยภูมิจัง พี่อุ้ยจัดให้ๆๆๆๆๆๆ

15. P@LMprimeraP11

P@LMprimeraP11 New Member Member

184
    0
    0
    ขอนแก่นด้วยค้าบ ฮ่าๆ

16. NOOM_P11

173
    0
    0
    มีแต่สมาชิกนอกกรุงเทพมาลงความเห็น ขอบคุณนะครับ สมาชิกชาวกรุงเทพลงความเห็นได้นะครับ

17. vynnz

727
    4
    0
    วันที่ 11 KIZZ pub อาจจไม่สะดวกอ่ะครับ พอดีติดภาระกิจส่งปิ่นโต อิอิ

18. NOOM_P11

173
    0
    0
    สรุปร้านมิตติ้งครับ

งั้นผมขอสรุปนะครับ ปล่อยนานไปจะบานไปอีก :p :p

ขอสรุปเป็นร้าน ฮันนีมูน แยกเกษตร ครับ 17.00 น. เป็นต้นไปครับ

ใครไปถึงก่อนกรุณาติดป้ายชื่อว่า ชมรมสวิงกิ้งนัดกันมา เอ๊ยยย ชมรม PP พ่อทุกสถาบัน .. เอ๊ยย PP Club ดีมั้ยครับ??

แผนที่ร้านฮันนีมูน แยกเกษตร ครับ คร่าวๆ :cool: :cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ตุลาคม 2009
  19. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

ตอนนี้น้ำท่วมอ่ะ...มาทำงานแทบไม่ได้...เอาเจ้า P11 ลุยเข้ามาศาลากลาง...

น้ำท่วมเกือบฝากระโปรง...เหยียบเบรคที...รถวิ่งต่อได้...ลื่นซะไม่มีอ่ะ...

:D :D :D :D

20. NOOM_P11

173
    0
    0
    รบกวนทุกท่านด้วยนะครับ ใครที่คิดว่าไปได้รบกวนลงชื่อหน่อยนะครับ อยากทราบจำนวนคร่าวๆค๊าบบ ขอบคุณคับ

21. NOOM_P11

173
    0
    0
    เสาร์นี้ครับ 10/10/2009 เวลา 17.00 น. ครับ ขอเชิญถ่ายรูปรถร่วมกันตั้งแต่ 17.30 น. เป็นต้นไปนะครับ กลัวมืดก่อน อิอิ

22. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    แผนที่ครับ

มากันตอนที่ยังมีแสงหน่อยก็ดีนะ หลังๆ นี่ฟ้าไม่มืดมากันไม่ค่อยถูก

23. Kiat nissan

Kiat nissan New Member Member

112
    0
    0
    :cool: ลุงแก่แล้วขออยู่ฝ่ายสนับสนุนนะ ;)

24. NOOM_P11

173
    0
    0
    พี่เกียรติน่าจะมาด้วยนะครับ นั่งสนับสนุน(เครื่องดื่ม)ด้วยกันดีกว่านะครับพี่ :D :D

25. Panake

435
    1
    0

26. NOOM_P11

173
    0
    0
    ผ่านไปได้อย่างสวยงามนะครับ ขอบพระคุณทุกท่านที่มาด้วยคับ ไม่น่าเชื่อว่าการเลือกยี่ห้อรถดีๆ จะได้คลับดีๆ อิอิ

27. NOOM_P11

173
    0
    0

28. Panake

435
    1
    0

29. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ไปมาแล้วครับ เมื่อคืนนี้ ครั้งหน้ารอท่านลงมาให้พี่ๆน้องๆเจอหน้าตาบ้างนะ เดี่ยวจะจำหน้าไม่ได้ กลัวทักผิดคนครับ 12-16 ต.ค. นี้ ยังไปสระบุรีอยู่ครับทิปสุดท้าย

30. NOOM_P11

173
    0
    0
    สงสัยต้องแอบไปเที่ยวแบบลับๆกับพี่พันเอกซะแล้ว ยุทธวิธีหนีลูกแรด แผนที่ 1 ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้